ตั้งให้เราเป็นเว็บแรกที่คุณเลือก เก็บเราไว้เป็นเว็บโปรด
สมัครสมาชิก ได้มากกว่าที่คุณคิด เข้าสู่ระบบ
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

>> ล็อกเก็ตอาจารย์สรายุทธ รุ่น 1 เพชรกลับ <<

[คัดลอกลิงก์]
สาธุครับ...มีเมตตา...ละโกรธ
ทุกอย่างจะดีขึ้น
ล็อกเกต อะไรเอ่ย.....ห้อยบ่อยที่สุด และบ่อยสุดๆ ......

ตอบ...... ล็อกเก็ตเพชรกลับ   นี่ไง++++!!!!
เพชรกลับ....ใครพิมพ์ฉาบทองบ้าง
โชว์หน่อย
Metha ตอบกลับเมื่อ 2016-5-29 14:16
เพชรกลับ....ใครพิมพ์ฉาบทองบ้าง
โชว์หน่อย

ไม่เอ๋ย ไม่มี
Metha ตอบกลับเมื่อ 2016-5-29 14:16
โชว์หน่อย

ครายจามีหน้อออออ ยังไม่เคยเหนเลยยยย
nobnob ตอบกลับเมื่อ 2016-6-1 15:48
ครายจามีหน้อออออ ยังไม่เคยเหนเลยยยย

น่าจะมีน่ะ....คงไม่กล้าโชว์
เพราะกลัวโดนล็อกเป้า
ก็เอาปืนมาส่ะแบบนี้จะมีครกล้าโชว์ล่ะ
ล็อกเก็ตของอาจารย์
ถ้าพิจารณาแบบกลางๆ
ถือว่าเป็นล็อกเก็ตที่สวยถูกใจมาก
จัดวางมวลสารได้ลงตัว....
...ครั้งรับมาแต่แรกคิดในใจคงถึงเวลาแล้ว
อาจารย์กล้าทำเราก็กล้าห้อยเหมือนกัน...
sritoy ตอบกลับเมื่อ 2016-6-3 16:24
ล็อกเก็ตของอาจารย์
ถ้าพิจารณาแบบกลางๆ
ถือว่าเป็นล็อ ...

แจ่มแจ๋ว

ล็อคเก็ตเพชรกลับนี้
เป็นการขอสร้างโดยลูกศิษย์ที่เคารพศรัทธาครับ

ไม่มีให้เช่าบูชาด้วย เงิน
แต่ต้อง
ใช้ ใจ เช่าบูชาเท่านั้นครับ

แจกฟรีสำหรับผู้เข้ามาช่วยงานร่วมกิจกรรมในสำนักครับ
ใครอยากได้เพชรก็แนะนำได้แค่นี้ คร๊าบ

ปล.ไม่ใช้แค่เข้ามาช่วยครั้งเดี๋ยวจะได้เลยนะครับ
อาจจะต้องมีการทดสอบกำลังใจกันบ้างเล็กน้อย เพื่อที่จะเห็นคุณค่านะครับ
คนที่ยังไม่ได้ก็อย่าพึ่งท้อใจไปครับ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้