ตั้งให้เราเป็นเว็บแรกที่คุณเลือก เก็บเราไว้เป็นเว็บโปรด
สมัครสมาชิก ได้มากกว่าที่คุณคิด เข้าสู่ระบบ
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

>> พระปิดตาใบเสมา <<

[คัดลอกลิงก์]
เนื้อว่าน หลายองค์ที่เห็น มีระเบิด สภาพสวยๆ หาเริ่มยากนะครับ ใครยังไม่มีรีบๆ เก็บนะ
คนเริ่มหันมาสนใจ เพราะเริ่มมีคนเอาไปบูชาแล้วได้ประสบการณ์ ใครไม่มีหาเก็บไว้บ้างนะครับ
ได้คืนมาจากเมียแล้ว ในที่สุด ผบ. ผมติดใจพระที่อาจารย์ให้ แขวนติดตังตลอด ผมเลยขอปิดตาใบเสมาคืนซะเลย
majoy ตอบกลับเมื่อ 2017-6-21 08:40
ได้คืนมาจากเมียแล้ว ในที่สุด ผบ. ผมติดใจพระที่อาจารย ...

ผมยังไม่มีเลยครับ
Nujeab ตอบกลับเมื่อ 2017-6-21 13:49
ผมยังไม่มีเลยครับ

จอยมีองค์เดียว

รุ่นนี้หาสภาพสวยๆ ยากแล้วนะครับ ว่านเยอะ ระเบิดจนหลายองค์แตกหัก
majoy ตอบกลับเมื่อ 2017-6-22 07:50
จอยมีองค์เดียว

รุ่นนี้หาสภาพสวยๆ ยากแล้วนะครับ ว่านเยอะ ระเบิดจนหลายองค์แตกหัก

เสียจายยยยย

รีบๆ เลย อีกหน่อยจะหายากกว่าบางรุ่นอีกนะ จอยว่า
majoy ตอบกลับเมื่อ 2017-6-25 08:22
รีบๆ เลย อีกหน่อยจะหายากกว่าบางรุ่นอีกนะ จอยว่า

ผมก้อว่างั้นครับ จะเก็บมาหลายทีละ พลาดทุกที
Nujeab ตอบกลับเมื่อ 2017-6-26 09:29
ผมก้อว่างั้นครับ จะเก็บมาหลายทีละ พลาดทุกที

ตอนนี้ครบละครับ ที่อยากได้

ปิดตาใบเสมา
ปิดตามหาลาภลอยองค์
ปิดตานะสังกัจจายณ์

majoy ตอบกลับเมื่อ 2017-6-27 08:02
ตอนนี้ครบละครับ ที่อยากได้

ปิดตาใบเสมา

ผมยังขาดพระปิดตาใบเสมา
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้