ตั้งให้เราเป็นเว็บแรกที่คุณเลือก เก็บเราไว้เป็นเว็บโปรด
สมัครสมาชิก ได้มากกว่าที่คุณคิด เข้าสู่ระบบ
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

>> พระปิดตาใบเสมา <<

[คัดลอกลิงก์]
เหมือนๆ จะเก็บกันเงียบๆ นะครับ หนึ่งในชุดปิดตาของหลวงปู่
องค์พระผงมากๆ ผมดึงจากกรอบ ใบเสมาหลุดไปนิด มี 2 องค์
ได้มาองค์แรก แตกตรงฐานนิดๆ ส่วนองค์ที่ 2 สมบูรณ์แต่ผมทำใบเสมาหลุด เพราะตัวประสานน้อยแน่ๆ
เป็นรุ่นที่น่าสะสม อย่างน้อยต้อง มี 2  องค์นะครับ อนาคตจะได้ไม่เสียใจทีหลัง
เนื้อพระจะต้องระวัง เนื่องจากมวลสารเยอะมากๆ
จากทุนที่มีอยู๋ตอนนี้มีได้แค่องค์เดียวอ่าาาาา......

พระปิดตาองค์แรกที่ ผมบูชาเลยครับ
ยังไม่มีเลยครับ ต้องตามเก็บ แปะ
ยังขาดองค์นี้
ของดีราคาย่อมเยาว์ครับองค์นี้
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้