ตั้งให้เราเป็นเว็บแรกที่คุณเลือก เก็บเราไว้เป็นเว็บโปรด
สมัครสมาชิก ได้มากกว่าที่คุณคิด เข้าสู่ระบบ
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

>> พระปิดตาใบเสมา <<

[คัดลอกลิงก์]
เลี่ยมพลาสติกแล้ว สบายใจ
พระปิดตาใบเสมาของดีที่หลายๆ คนมองข้าม
ได้เก็บเหมือนกัน2องค์ครับ
คาถา พระปิดตาใบเสมา บทไหนครับพี่พี่ครับ
suraphan ตอบกลับเมื่อ 2015-2-28 17:37
คาถา พระปิดตาใบเสมา บทไหนครับพี่พี่ครับ ...

http://baanjompra.com/webboard/f ... E0%B8%99&page=3

ผมใช่คาถาบูชาหลวงปู่
ขอบคุณมากครับพี่...
เนื้อพระเริ่มระเบิดกันป่ะครับ สำหรับผู้ที่ยังไม่ได้ไปเลี่ยมกันน้ำ มวลสารพวกว่านเยอะมาก
majoy ตอบกลับเมื่อ 2015-5-24 15:44
เนื้อพระเริ่มระเบิดกันป่ะครับ สำหรับผู้ที่ยังไม่ได้ไปเลี่ยมกันน้ำ มวลสารพวกว่านเยอะมาก

กลัวว่าไม่เลียมแล้วนานๆๆไป จะแตกสลายกลายเป็นผงหมด
Metha ตอบกลับเมื่อ 2015-5-25 08:59
กลัวว่าไม่เลียมแล้วนานๆๆไป จะแตกสลายกลายเป็นผงหมด

จริงครับ เลี่ยมไว้ดีกว่า สำหรับเนื้อนี้ อันนี้ส่วนตัวนะ
ว่าจะลองเอามาแขวนดูจริงจังซะเดือน แต่ยังตัดใจจาก ดวงตราอาถรรพ์ฯ พระศรีราม และรูปหล่อองค์พ่อรุ่น2 มะได้เลย
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้