ตั้งให้เราเป็นเว็บแรกที่คุณเลือก เก็บเราไว้เป็นเว็บโปรด
สมัครสมาชิก ได้มากกว่าที่คุณคิด เข้าสู่ระบบ
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

ขอเชิญร่วมพิธีลงน้ำมันนะปัดตลอด วันอาทิตย์ที่ 29 กันยายน 2556

[คัดลอกลิงก์]
moshido ตอบกลับเมื่อ 2013-9-25 15:25
มีอาบน้ำมนต์เพิ่มมั๊ย.....คับ

ขืนมีอาบน้ำมนต์ด้วย อาจารย์ก็หมดแรงซิครับ ลงน้ำมันแต่ละทีต้องใช้พลังมากครับ บางคนเป็นอะไรมา อาจารย์ต้องรักษาให้ รับแทนไปเลย สังเกตุสีหน้าอาจารย์ก่อนลงน้ำมัน และหลังจากลงไปซักพัก ต่างกันครับ ท่านต้องพักเป็นช่วงๆ หาอะไรมาบำรุงท่านด้วยนะครับ
ลงน้ำมันครั้งนี้สำคัญครับ น้ำมันนะปัดตลอด ไม่ได้ลงมานานมากๆหลายปีแล้ว เข้าพรรษานี้อาจารย์ กินเจ กินมังตลอดพรรรษาด้วย ครูบาอาจารย์ องค์เทพ เทวา คงมาร่วมพิธีมากมายแน่ๆครับ

พิธีลงน้ำมันของหลวงปู่ชื่น ที่ได้ฝากฝังให้อาจารย์สรายุทธสืบทอดวิชา เพื่อให้ศิษย์รุ่นหลังได้มีแต่ความรุ่งเรืองในชีวิต ไม่ตกอับไม่ยากจน ดังคำที่หลวงปู่ท่านบอกว่า น้ำมันของนี่...เปลี่ยนชีวิตคนมาเยอะแล้ว !! ซึ่งก็ไม่ผิดที่หลวงปู่ได้กล่าวไว้ คนที่ได้ลงน้ำมันก็ล้วนมีแต่สิ่งดีๆเข้ามาในชีวิต มีประสบการณ์เรื่องราวมาเล่ากันไม่ขาดสาย
Nujeab ตอบกลับเมื่อ 2013-9-26 10:26
ขืนมีอาบน้ำมนต์ด้วย อาจารย์ก็หมดแรงซิครับ ลงน้ำมัน ...

อืม...ใช่แล้วคับ
ผมก็เคยเห็น....ท่านใช้พลังมากจริง ๆ ยิ่งคนป่วยหนัก ๆ ระดับ ICUแล้ว ท่านสีหน้าเปลี่ยนเลย
แต่รับรองได้ครับหลังลงน้ำมันแล้ว ชีวิต ดีสุด ๆ ส่วนประสบการณ์นั้นเล่าไม่หมด ผมเอาดวงตราอาถรรพ
ให้พ่อใช้ จากจะเสียเงินชนไก่ กลับมาชนะ ได้เงิน แบบไม่หน้าเป็นไปได้
งั้นรอบนี้ขอเหล็กจารแบบจัดเต็มเลยดีกว่า อูย
majoy ตอบกลับเมื่อ 2013-9-26 21:17
งั้นรอบนี้ขอเหล็กจารแบบจัดเต็มเลยดีกว่า อูย ...

เอาแบบเลือดซิบเลย ชิมิ น้ำมันจะได้ซึมเข้าสู่ร่างกาย
Nujeab ตอบกลับเมื่อ 2013-9-27 10:48
เอาแบบเลือดซิบเลย ชิมิ น้ำมันจะได้ซึมเข้าสู่ร่างกา ...

ต้องให้เสี่ยต้อยลับให้ คมบาดจิต
bigbird ตอบกลับเมื่อ 2013-9-27 16:29
ต้องให้เสี่ยต้อยลับให้ คมบาดจิต

เที่ยวนี้เจ้นกจะอ้อนขออะไรหนอ
นับวันรอออ
สวัดดีครับ ผมขอลงชื่อเพิ่มอีก 3 ท่านนะครับ แจ้งทางป้าไว้ แกบอกให้มาลงชื่อด้วยครับ ขอบพระคุณมากครับ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้