ตั้งให้เราเป็นเว็บแรกที่คุณเลือก เก็บเราไว้เป็นเว็บโปรด
สมัครสมาชิก ได้มากกว่าที่คุณคิด เข้าสู่ระบบ
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

ขอเชิญร่วมพิธีลงน้ำมันนะปัดตลอด วันอาทิตย์ที่ 29 กันยายน 2556

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย morntanti เมื่อ 2013-9-27 22:42
majoy ตอบกลับเมื่อ 2013-9-26 21:17
งั้นรอบนี้ขอเหล็กจารแบบจัดเต็มเลยดีกว่า อูย ...

อาจารย์ครับ  ไหนๆ คุณmajoy ขอผ่านหน้ากระทู้แล้ว จัดเต็มให้ซะหน่อยนะครับ เอาแบบ ลองเหล็กจาร เลยแค่เลือดซิบๆคงไม่ซะใจ คุณmajoy ต้องแบบเลือด ไหลเป็นทาง....ครับงานนี้...
ปีนี้อาจารย์์  จะใช้เครื่องสกัดหิน  แทนเหล็กจาร  คับ
อั้กๆๆๆ
morntanti ตอบกลับเมื่อ 2013-9-27 22:41
อาจารย์ครับ  ไหนๆ คุณmajoy ขอผ่านหน้ากระทู้แล้ว จัดเต็ ...

จ๊าก
โอโห ...คุณmajoy ปลื้ม....ปิติ....จนเก็บน้ำตาไม่อยู่เลย ....แบบนี้ อาจารย์ ต้องจัดหนักจัดเต็มเป็นพิเศษ นะครับ
พรุ่งนี้แล้วครับพี่น้อง น้ำมันนะปัดตลอด เย้ๆๆ
majoy ตอบกลับเมื่อ 2013-9-28 00:02
จ๊าก

สำหรับท่านพี่มาจอย ต้องใช้เหล็กจารแบบพิเศษ

Sornpraram ตอบกลับเมื่อ 2013-9-28 08:04
สำหรับท่านพี่มาจอย ต้องใช้เหล็กจารแบบพิเศษ

Hmok ขอเข้าร่วมอีกคนด้วยครับ
นิรันดร์ครับ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้