ตั้งให้เราเป็นเว็บแรกที่คุณเลือก เก็บเราไว้เป็นเว็บโปรด
สมัครสมาชิก ได้มากกว่าที่คุณคิด เข้าสู่ระบบ
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

ขอเชิญร่วมพิธีลงน้ำมันนะปัดตลอด วันอาทิตย์ที่ 29 กันยายน 2556

[คัดลอกลิงก์]
53 คนแล้วรึนี่
แววมาจากกระทู้ของหายาก....
แว่วข่าวมาว่า. วันที่  29กย.2556
อาจจะมีการอัญเชิญศิลาอาถรรพ์ของหลวงปู่ชื่น
มาทำน้ำมนต์ประพรหมให้ผู้ร่วมพิธีลงน้ำมันนะปัดตลอด....ใครพลาดงานนี้คงรอกันอีกนาน...ขอบอก
ลงน้ำมันนะปัดตลอด น้ำมนต์ศิลาอาถรรพ์ของหลวงปู่ โอกาสแบบนี้ไม่มีมาง่ายๆครับ ไม่ควรพลาดเลยนะครับ
งานนี้ เอาขวดไปด้วยดีกว่า ออกต่างจังหวัดบ่อย พลาดไปก็หลายงาน
toywater ตอบกลับเมื่อ 2013-9-17 19:11
งานนี้ เอาขวดไปด้วยดีกว่า ออกต่างจังหวัดบ่อย พลาดไป ...

ดีเหมือนกัน
toywater ตอบกลับเมื่อ 2013-9-17 19:11
งานนี้ เอาขวดไปด้วยดีกว่า ออกต่างจังหวัดบ่อย พลาดไป ...

ออกต่างจังหวัดบ่อยไม่มีน้ำดื่ม หรอครับ
ขอลงนํ้ามันด้วยครับ

เอาขวดไปใส่อะไรครับ

ต้อยวีโก้
จะเอาขวดมาทำไม
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้