ตั้งให้เราเป็นเว็บแรกที่คุณเลือก เก็บเราไว้เป็นเว็บโปรด
สมัครสมาชิก ได้มากกว่าที่คุณคิด เข้าสู่ระบบ
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

ปาตี้ปีใหม่ คศช. คืนความสุขสู่ประชาชน ต้อนรับปี 2557 จ้าาาาา

[คัดลอกลิงก์]
สวัสดีปีใหม่ค่ะ  ยังคงรักและผูกพันธ์พี่น้องคศช.ทุกท่านค่ะ  โชคดีปีใหม่
ขอบคุณค่ะ
เอาตัวไปประหาร
ท่านผู้นำ คิม จ้อง อึ๊บ
ก็เดินทางมาร่วมงาน ด้วยหรือเนี้ย

เรายังเจอกัน เจอกันที่เดิม
ได้เติมทุกอย่างจากใจที่มี
ได้มีพลังแข็งแรงเข้มแข็งได้กว่านี้

เพิ่มพูนด้วยวันเวลา

ที่แห่งนี้ ที่ทำให้สองเราเจอะกัน ได้ผูกพันพึ่งพา
ที่แห่งนี้ ที่เติมเต็มภาพความประทับใจทุกเวลา

ที่แห่งนี้ สำหรับพรุ่งนี้จะดูดียิ่งกว่า

ที่แห่งนี้ ก็จะยังคงอยู่ในใจตลอดไป

แต่ละหยดที่เติมด้วยใจ

ผ่านเดือนปีเวียนไปเป็นแรงใจให้กัน
เติมความสวยงามด้วยรักและผูกพัน

ยิ่งนานเท่านานยิ่งมีมากมาย

ในความทรงจำยังมีภาพเดิม
ให้เราได้แต่งได้เติมสีสันใหม่
กลับมามองภาพเดิม

ยิ่งเพิ่มความสดใสให้กับฝันของเรา

น่ารักกันทุกคนเลยครับ

ขออภัย! โพสต์นี้มีไฟล์แนบหรือรูปภาพที่ไม่ได้รับอนุญาตให้คุณเข้าถึง

คุณจำเป็นต้อง ลงชื่อเข้าใช้ เพื่อดาวน์โหลดหรือดูไฟล์แนบนี้ คุณยังไม่มีบัญชีใช่ไหม? ลงทะเบียน

x
สวัสดีปีใหม่กับทุกท่าน ยินดีที่ได้พบเจอกัน บรรยากาศเฮฮาแบบ คศช เช่นเคย
morntanti ตอบกลับเมื่อ 2013-12-22 09:43
รอชมภาพ กิจกรรมงานปีใหม่ ครั้งนี้ อยู่นะครับ   
ขอขอบ ...

ดีใจกับทุกท่านที่ได้รับรางวัลน่ะคร้าบ
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย morntanti เมื่อ 2013-12-22 09:46

รอชมภาพ กิจกรรมงานปีใหม่ ครั้งนี้ อยู่นะครับ   
ขอขอบคุณ คศช.ทุกท่านที่สละเวลาเข้าไปเตรียมงานไม่ว่าสถานที่ หรือ อาหารและเครื่องดื่ม
ขอขอบคุณ คศช.ทุกท่านที่มาร่วมงาน ตลอดจน นำของขวัญไปร่วมจับรางวัล
ขอขอบคุณ คุณจ๊อเป็นธุระในการจัดงานปีใหม่เหมือนเช่นทุกๆครั้งที่ผ่านมา
ขอขอบคุณ ท่านอาจารย์สรายุทธ เมตตาของรางวัลให้แก่ ศิษย์คศช.
ปีเก่า 2556 ใกล้จากไป ปีใหม่ 2557 ใกล้เข้ามา....

ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้