ตั้งให้เราเป็นเว็บแรกที่คุณเลือก เก็บเราไว้เป็นเว็บโปรด
สมัครสมาชิก ได้มากกว่าที่คุณคิด เข้าสู่ระบบ
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

ขออนุญาติสงสัย หลวงปู่ท่านสร้างกุมารแบบนี้ด้วยเหรอคับ

[คัดลอกลิงก์]
21#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-10-3 03:09 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
taka_jipata ตอบกลับเมื่อ 2013-10-1 20:59
เช่าหาจากที่เชื่อถือได้ดีที่สุดครับ
...

ผมอยากได้อะไรไปหาพี่จ๊อแน่ๆคับ555
22#
 เจ้าของ| โพสต์ 2014-5-10 23:24 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
นี่ด้วยคับเคัาบอกปั้นมือยุคแรกก

ขออภัย! โพสต์นี้มีไฟล์แนบหรือรูปภาพที่ไม่ได้รับอนุญาตให้คุณเข้าถึง

คุณจำเป็นต้อง ลงชื่อเข้าใช้ เพื่อดาวน์โหลดหรือดูไฟล์แนบนี้ คุณยังไม่มีบัญชีใช่ไหม? ลงทะเบียน

x
23#
 เจ้าของ| โพสต์ 2014-5-10 23:28 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ศิษย์ผู่พี่ชี้แนะผมทีคับ
วัตถุมงคล ของ หลวงปู่ชื่น ติคญาโณ ...มีน้อยแต่ความต้องการสูง...หาข้อมูลจากหลายๆแห่งจะได้ไม่โดยหลอก... เป็นห่วงเพราะเจอมาหลายรายแล้ว....รุ่นแปลกๆมาพร้อมเรื่องราวต่างๆแต่ในระบบไม่เคยเจอเห็นไม่เคยผ่านตาระวังไว้ให้ดี...ไม่อยากให้เสียเงินแพงๆแล้วมาเสียความรู้สึกอีก...........
Chalanon ตอบกลับเมื่อ 2014-5-10 23:28
ศิษย์ผู่พี่ชี้แนะผมทีคับ

หาข้อมูลเยอะๆๆครับ...ถ้าไม่แน่ใจ
บูชากับพี่จ๊อดีกว่าครับ ได้ของแท้แถมสบายใจ
เห็นแล้วเหนื่อยใจ
ให้เจ้านกมา.......
หากินด้วยการทำลาย  ชื่อเสียงของหลวงปู่แบบนี้  สงสารเหล่าคนที่ศรัทธา  ที่หลงเชื่อเช่าหามา  ศึกษาดูกันดีๆคับ  ยุคแรกอะไรกัน  ทำออกมาให้เช่าไม่มีหมดสักที  ของแท้จริงๆหมดไปนานแล้ว. แถมคนมีก็เก็บเงียบๆ  คอยดูคนรุ่นหลังโดนหลอก
ได้แต่ดู  แต่ NO COMMENTS ครับ...
http://baanjompra.com/webboard/f ... =305&highlight=ขอดทรัพย

รุ่นนี้ดีกว่าครับ...ได้ของแท้ ราคาบูชาก็ย่อยเยาว์
ประสบการณ์ก็แรง แซงราคาไปไกล
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้