ตั้งให้เราเป็นเว็บแรกที่คุณเลือก เก็บเราไว้เป็นเว็บโปรด
สมัครสมาชิก ได้มากกว่าที่คุณคิด เข้าสู่ระบบ
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

เจอ"หลวงปู่"ทุกวัน

[คัดลอกลิงก์]
กราบนมัสการหลวงปู่ ขอบารมีหลวงปู่
อำนวยอวยพรให้วันนี้ เจอแต่สิ่งดีๆ ด้วยเทอญ
เสร็จงานแล้วครับหลวงปู่ เตรียมเดินทางกลับเช้าวันพรุ่งนี้ครับ วันนี้ตอนบ่ายๆลมพัดแรงเหมือนฝนจะตกฟ้าร้องครืนๆ แต่ที่ผมอยู่มันก็ไม่ได้ตกครับ อากาศเย็นลงอยากเห็นได้ชัดเลยครับหลวงปู่ หลวงปู่ช่วยคุ้มครองอาจารย์ด้วยนะครับ กราบหลวงปู่ครับ

กราบนมัสการหลวงปู่ ขอบารมีหลวงปู่
อำนวยอวยพรให้วันนี้ เจอแต่สิ่งดีๆ ด้วยเทอญ
ผมต้องขอกราบเท้าขอบพระคุณหลวงปู่มากๆเลยครับ ที่ผลสอบเอ็นแอลของลูกผ่านทั้งหมดแล้วครับ มันทรมานใจมานานมากแล้วครับ โล่งเสียทีครับ กราบหลวงปู่ครับ และตอนนี้ผมกลับมาถึงบ้านแล้วครับหลวงปู่ ออกจากพิจิตรเกือบบ่ายมาแวะที่บ้านที่ปากน้ำเดิมบางก็เย็นแล้วครับ จากนั้นมาถึงบ้านที่นนท์เกือบสามทุ่มครับ หลวงปู่คุ้มครองรักษาดูแลอาจารย์ด้วยนะครับ กราบหลวงปู่ครับ

อำนวยอวยพรให้วันนี้ เจอแต่สิ่งดีๆ
วันนี้ไม่รู้เป็นอย่างไรครับมันง่วงตลอดเวลาเลยครับหลวงปู่ ผมได้ปั้มซับเมอร์สมาแล้วครับ ต้องรีบเอาไปให้เขาใช้ปั้มน้ำล้างบ้านเพื่อจะได้เข้าไปอยู่ในบ้านได้ครับ แต่ไม่รู้จะได้ไปเมื่อไหร่ ส่วนวันอาทิตย์นี้เลือกตั้ง ต้องพาแม่ไปเลือกที่หนองเสือครับ เวลามันน้อยนะครับหลวงปู่วันๆหนึ่งนี่ อยากให้เวลามีเยอะกว่านี้เหลือเกินครับ หลวงปู่สบายดีนะครับ กราบหลวงปู่ครับ

อำนวยอวยพรให้วันนี้ เจอแต่สิ่งดีๆ
วันนี้ฝนตกมาตอนบ่ายๆเยอะเหมือนกันครับหลวงปู่ ผมว่าจะไปค้างที่บ้านหนองเสือเสียหน่อยก็ต้องยกเลิกครับ วันนี้อาการไม่ค่อยดีเท่าไรครับ ช่วงนี้เจอร้อนเจอฝนมาหลายรอบเลยครับ เดี๋ยวผมจะนอนแล้วครับ หลวงปู่ช่วยคุ้มครองอาจารย์ด้วยนะครับ กราบหลวงปู่ครับ

กราบนมัสการหลวงปู่ วันนี้วันพระ จัดขันธ์ห้า ถวายเสร็จเรียบร้อยครับ
ขอบารมีหลวงปู่ อำนวยอวยพรให้วันนี้ เจอแต่สิ่งดีๆ ด้วยเทอญ
กลับมาแล้วครับหลวงปู่ เมื่อวานผมไปนอนที่บ้านหนองเสือมาครับ ลมแรงต้นกล้วยล้มหลายต้นเลยครับ เมื่อวานนี้เป็นวันพระผมถวายกรวยขันธ์ห้าหลวงปู่แล้วนะครับ หลวงปู่สบายดีนะครับ ช่วยคุ้มครองอาจารย์ด้วยนะครับหลวงปู่ กราบหลวงปู่ครับ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้