ตั้งให้เราเป็นเว็บแรกที่คุณเลือก เก็บเราไว้เป็นเว็บโปรด
สมัครสมาชิก ได้มากกว่าที่คุณคิด เข้าสู่ระบบ
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

เจอ"หลวงปู่"ทุกวัน

[คัดลอกลิงก์]

กราบนมัสการหลวงปู่
ขอบารมีหลวงปู่ ปกป้องคุ้มครอง ให้มีโชคมีชัย
ขอให้ขายของได้เงินสักห้าพันด้วยเทอญ
วันนี้ช่วงบ่ายฝนตกเยอะเลยครับ ผมนั่งติดฝนอยู่กับรุ่นน้องอีกสองคนที่ใต้ตึก กลับไม่ได้จนเย็นครับ เวลามันเดินผ่านไปเร็วมากนะครับหลวงปู่ ฝนผ่านมาอีกหนึ่งกาลฝนแล้วครับ ยังไม่ได้ทำอะไรเท่าไรเลย วันเวลาก็หมดไปเรื่อยๆ หลวงปู่สบายดีครับ กราบหลวงปู่ครับ

กราบนมัสการหลวงปู่ ขอวันนี้ให้เป็นวันที่ดี มีเงินมีทอง
งานราบรื่น ไม่มีอุปสรรคด้วยเทอญ
วันนี้น้ำท่วมที่ทำงานช่วงหนึ่งครับหลวงปู่ ฝนตกสะสมเยอะ ต้องเดินลุยน้ำไปทำงาน ตอนเย็นๆจึงแห้งได้ พรุ่งนี้ต้องไปแต่เช้าครับ หลวงปู่จำวัดหรือยังครับ กราบหลวงปู่ครับ

สาธุ สาธุ กราบนมัสการหลวงปู่
วันนี้ขอบารมีหลวงปู่คุ้มครอง ให้ปลอดภัยอย่ามีอุปสรรคใดๆๆ
มีโชคมีลาภ ขายของได้ทุกๆๆวันด้วยเทอญ
วันนี้เดินลากสายทีวีเข้าห้องนาย ทำเกีอบทั้งวันครับหลวงปู่ หลวงปู่สบายดีครับ กราบหลวงปู่ครับ

กราบนมัสการหลวงปู่
ขอบารมีหลวงปู่ ปกป้องคุ้มครองให้มีโชคมีชัย ผ่านอุปสรรคต่างได้ด้วยดีเทอญ
วันนี้เดินสำรวจเครื่องโทรศัพท์ภายในสำนักงานเสียครึ่งวันครับหลวงปู่ ที่ทำงานที่ผมอยู่ใหญ่หน่อยหนึ่งครับ เล่นเดินเสียเมี่อยเลย หลวงปู่จำวัดหรือยังครับ กราบหลวงปู่ครับ
ชีวิตคนเรานี้มันช่างวุ่นวายมากมายเลยนะครับหลวงปู่ หลวงปู่สบายดีนะครับ กราบหลวงปู่ครับ
หลวงปู่ครับ วันนี้สนุกมากเลยครับ แรงก็หมด แต่มันสุขใจอย่างบอกไม่ถูก เจอพี่น้องมากมาย ความสามัคคีร่วมไม้ร่วมมือกันจนงานลุล่วงไปได้ วันหน้าเอาใหม่นะครับหลวงปู่ หลวงปู่สบายดีครับ กราบหลวงปู่ครับ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้