ตั้งให้เราเป็นเว็บแรกที่คุณเลือก เก็บเราไว้เป็นเว็บโปรด
สมัครสมาชิก ได้มากกว่าที่คุณคิด เข้าสู่ระบบ
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

เจอ"หลวงปู่"ทุกวัน

[คัดลอกลิงก์]
พรุ่งนี้ต้องเดินทางไกลอีกแล้วครับหลวงปู่ ช่วงนี้เดินทางบ่อยมากครับ หลวงปู่จำวัดหรือยังครับ กราบหลวงปู่ครับ

กราบนมัสการหลวงปู่

ขอบารมีหลวงปู่ อำนวยอวยพรชัยให้เจอแต่สิ่งดีๆๆมีเงินมีทอง ปลดหนี้สินได้ด้วยเทอ
ตอนนี้อยู่ขอนแก่นครับหลวงปู่ พรุ่งนี้กลับครับ หลวงปู่สบายดีครับ กราบหลวงปู่ครับ

ขอให้เป็นวันดี สุขกายสุขใจด้วยเทอญ
กลับมาถึงบ้านแล้วครับหลวงปู่ 11ชั่วโมงแห่งการเดินทาง หลวงปู่สบายดีครับ กราบหลวงปู่ครับ

ขอบารมีหลวงปู่ ปกป้องคุ้มครอง ให้มีโชคมีชัยด้วยเทอญ
พรุ่งนี้ต้องเดินทางอีกแล้วครับหลวงปู่ ไปแปดริ้วครับ กลับวันจันทร์ หลวงปู่สบายดีครับ กราบหลวงปู่ครับ
กลับมาจากแปดริ้วแล้วครับหลวงปู่ ฝนตกมาเรื่อยเลย หลวงปู่สบายดีครับ เมื่อวานนี้ผมเห็นหลวงปู่ยิ้มตลอดเลย กราบหลวงปู่ครับ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้