ตั้งให้เราเป็นเว็บแรกที่คุณเลือก เก็บเราไว้เป็นเว็บโปรด
สมัครสมาชิก ได้มากกว่าที่คุณคิด เข้าสู่ระบบ
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

ข้อมูลจาก เว็บ/รูปนี้ เชื่อถือได้ไหมครับพี่ๆ

[คัดลอกลิงก์]
อันนี้จริงครับ...แต่ก็ธรรมดา ของวงการพระเครื่องใคร
ก็อยากเป็นคนดัง
ขอเป็นคนธรรมดา ดีกว่า คนดังจะมักโดนยืมพระไปใช้แล้วไม่ค่อยได้คืน

กระแสปีนี้ สายนาคา มาแรง เช่าหาให้ใช้กระแสจากตัวเองนะครับอย่าอิงกระแสสังคม
toywater ตอบกลับเมื่อ 2016-10-22 07:58
ขอเป็นคนธรรมดา ดีกว่า คนดังจะมักโดนยืมพระไปใช้แล้วไ ...

เคยดังมาแล้วหรอ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้