ตั้งให้เราเป็นเว็บแรกที่คุณเลือก เก็บเราไว้เป็นเว็บโปรด
สมัครสมาชิก ได้มากกว่าที่คุณคิด เข้าสู่ระบบ
ดู: 4094
ตอบกลับ: 11
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

รบกวนช่วยเช็ค พระขุนแผนชมตลาด ให้ผมหน่อยนะครับ

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Tle3901 เมื่อ 2016-8-13 18:14

สวัสดีครับผม ^^ พอดีพึ่งเช่ามานะครับ เลยอยากรู้ว่าแท้ไหม?

ขออภัย! โพสต์นี้มีไฟล์แนบหรือรูปภาพที่ไม่ได้รับอนุญาตให้คุณเข้าถึง

คุณจำเป็นต้อง ลงชื่อเข้าใช้ เพื่อดาวน์โหลดหรือดูไฟล์แนบนี้ คุณยังไม่มีบัญชีใช่ไหม? ลงทะเบียน

x
แท้ครับ
แท้ ไม่ต้องสงสัย
ปลอมครับ ไม่ต้องเก็บ ส่งให้ป๋มนะครับ 555

ล้อเล่นอ่ะ แท้ตาเปล่า
6#
 เจ้าของ| โพสต์ 2016-8-15 19:45 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ขอบพระคุณพี่ๆทั้ง 4 ท่านนะครับ โล่งใจขึ้นเยอะเลย

ปลอมครับ ไม่ต้องเก็บ ส่งให้ป๋มนะครับ 555

ล้อเล่นอ่ะ แท้ตาเปล่า

แท้ครับ....แต่ถ้ายังไม่แน่ใจ
ส่งมาให้ผมพิจารณาได้
ตั้งแต่ผมไปช่วยสำนักบดมวลสาร  ยังไม่เคยได้บดชมตลาดเลยครับ  ส่วน พลายกุมาร  มะรุมมะตุ้ม สะกดทัพ  นี่ได้บดมาหมดแล้ว
9#
 เจ้าของ| โพสต์ 2016-8-25 15:22 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
แท้ครับ

แต่ถ้ายังไม่แน่ใจ ส่งมาให้ผมพิจารณาได้

ตั้งแต่ผมไปช่วยสำนักบดมวลสาร  ยังไม่เคยได้บดชมตลาดเลยครับ
สงสัยคนน่าจะตามเก็บกันนะครับ เพราะขนาดผมพึ่งมาศึกษาพระเครื่องหลวงปู่ ยังรู้จักพระขุนแผนชมตลาด เป็นรุ่นแรกเลย....สร้างน้อยด้วยนี่ครับ

ส่วน พลายกุมาร  มะรุมมะตุ้ม สะกดทัพ  นี่ได้บดมาหมดแล้ว
สอบถามหน่อยครับ ไม่ทราบว่าพระที่บดนี่ เอาไปสร้างพระรุ่นไหนหรอครับ? ใช่ พระผงอาถรรพณ์ธม หรือเปล่าครับ?
มีเอาไปผสมทำพรายขอดทรัพย์ก็ด้วยนะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้