ตั้งให้เราเป็นเว็บแรกที่คุณเลือก เก็บเราไว้เป็นเว็บโปรด
สมัครสมาชิก ได้มากกว่าที่คุณคิด เข้าสู่ระบบ
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

** เปิดจอง ** พระผง ขุนแผนพรายกุมาร ผงอภิธรรมทราวดี

[คัดลอกลิงก์]
แบบ ฝังตะกรุด เปิดบูชา แล้วนะครับ

บางสี ก็หมดไปแล้ว (ไม่ใช่ว่าทำน้อย แต่ มวลสารแต่ละครกมันแตกต่างกัน มีน้อยก็ทำได้น้อย )

เดี๋ยวรอผมส่งไปให้ช่างเลี่ยมเสร็จก่อนค่อยเอามาโชว์
รับกลับมาแล้วครับ ผมเปลี่ยนเป็นเนื้อขาวแบบฝังตะกรุด จ่ายเพิ่มไปอีก 500 แล้วครับ
รับพระกลับมาแล้วครับ ผม ตินและกล้วย
เดี๋ยวผมไปเอาพร้อมค่าบูชานะครับ
รับพระกลับแล้วครับ
troop1411 ตอบกลับเมื่อ 2015-11-26 23:15
รับพระกลับแล้วครับ

ลองใช้ยัง
ผมสนมาชิกใหม่ไม่ทราบยังมีเหลือให้กระผมบ้างไหมครับ รุ่นไหนก็ได้ครับ
Update ด้วยครับ  ผมได้รับพระและร่วมทำบุญแล้วนะครับ  ขอบคุณมากครับ
99#
 เจ้าของ| โพสต์ 2015-12-3 11:58 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ทัศไนย ตอบกลับเมื่อ 2015-12-2 22:58
ผมสนมาชิกใหม่ไม่ทราบยังมีเหลือให้กระผมบ้างไหมครับ รุ่นไหนก็ได้ครับ

มีครับ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้