ตั้งให้เราเป็นเว็บแรกที่คุณเลือก เก็บเราไว้เป็นเว็บโปรด
สมัครสมาชิก ได้มากกว่าที่คุณคิด เข้าสู่ระบบ
ดู: 5027
ตอบกลับ: 17
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

ด้วยค่าทางการตลาด แต่ล้ำเลอค่าต่อหัวใจ

[คัดลอกลิงก์]
ขอบอกว่า ประคำมือนี้ แม้เป็นเพียงหินธรรมดา แต่ก็ผ่านพิธีที่สำนัก ผ่านข้อมืออาจารย์มาแล้วครัช

ใช้สวดคาถาต่างๆ เสมอๆ ช่วงนี้สวดพระธรรมราช  ยอดเม็ดคั่นพร้อมตะกรุดลับแล ใช้สวด อาถันโท, พุทธคุณ, พาหุง(บทแรก), มงกุฎพระพุทธเจ้า บูชาครู

ช่วงเช้าขับรถ ทำได้ 108รอบ เม็ดคั่น 5รอบ(เริ่มเม็ดคั่น เปิดเป็นประธาน บูชาครู) มีประโยชน์ดี

ของไร้ราคาทางการตลาด แต่ล้ำค่าทางใจ เข้าใจป่ะ ผ่านข้อมืออาจารย์มาแล้ว แถมมีตะกรุดลับแล แอบๆ อยู่ กิกิกิ

ขออภัย! โพสต์นี้มีไฟล์แนบหรือรูปภาพที่ไม่ได้รับอนุญาตให้คุณเข้าถึง

คุณจำเป็นต้อง ลงชื่อเข้าใช้ เพื่อดาวน์โหลดหรือดูไฟล์แนบนี้ คุณยังไม่มีบัญชีใช่ไหม? ลงทะเบียน

x
เส้นนี้ใช้ประจำเหมือนกันครับ^^

ขออภัย! โพสต์นี้มีไฟล์แนบหรือรูปภาพที่ไม่ได้รับอนุญาตให้คุณเข้าถึง

คุณจำเป็นต้อง ลงชื่อเข้าใช้ เพื่อดาวน์โหลดหรือดูไฟล์แนบนี้ คุณยังไม่มีบัญชีใช่ไหม? ลงทะเบียน

x
ขอตะกรุดได้มั้ย
Nujeab ตอบกลับเมื่อ 2015-9-22 19:08

ตะกรุด อา ราย.ยยย   
6#
 เจ้าของ| โพสต์ 2015-9-23 06:58 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
Nujeab ตอบกลับเมื่อ 2015-9-22 19:08

เอาตะกรุดมัดหมี่ป่ะ
7#
 เจ้าของ| โพสต์ 2015-9-23 06:59 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
oustayutt ตอบกลับเมื่อ 2015-9-22 19:02
เส้นนี้ใช้ประจำเหมือนกันครับ^^

แจ่มมากป้อม มองๆ อยู่เหมือนกันว่าจะหาหินสวยๆ พวกเขี้ยวหนุมานมาทำประคำเส้นใหญ่ แต่รองบก่อน
8#
 เจ้าของ| โพสต์ 2015-9-23 06:59 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
Sornpraram ตอบกลับเมื่อ 2015-9-22 20:55

เขาขอตะกรุดมัดหมี่ครับกัปตัน
majoy ตอบกลับเมื่อ 2015-9-23 06:58
เอาตะกรุดมัดหมี่ป่ะ

Sornpraram ตอบกลับเมื่อ 2015-9-22 20:55

ตะกรุดลับแล
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้