ตั้งให้เราเป็นเว็บแรกที่คุณเลือก เก็บเราไว้เป็นเว็บโปรด
สมัครสมาชิก ได้มากกว่าที่คุณคิด เข้าสู่ระบบ
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

แนะนำขุนแผนลป.ชื่นให้หน่อยได้ไหมคะ?

[คัดลอกลิงก์]
มะรุมมะตุ้ม 2  
ราคาหลักร้อย เริ่มต้นด้วยศรัทธาหลักร้อยกันก่อนครับ

ถ้าได้ประสพการณ์ สะสมศรัทธาไปเรื่อยๆ พระราคาหลักพัน หลักหมื่นก็ไม่เกินกำลังหรอกครับ

toywater ตอบกลับเมื่อ 2015-9-15 23:31
มะรุมมะตุ้ม 2  
ราคาหลักร้อย เริ่มต้นด้วยศรัทธาหลักร้ ...

แสดงว่าท่านผู้นำมีแต่หลักหมื่น
Nujeab ตอบกลับเมื่อ 2015-9-15 23:50
แสดงว่าท่านผู้นำมีแต่หลักหมื่น

แล้วของตัวเองน้อยเหรอไง
อยากรู้จัง
เจ้าของกระทู้มีประสบการณ์อะไรบ้างหน่อ...หายเงียบไปนานเลย
majoy ตอบกลับเมื่อ 2015-9-16 06:50
แล้วของตัวเองน้อยเหรอไง

อะไรกัน อยู่ๆมาถามเรื่องขนาด
ปีนี้ตั้งหลักเก็บ พระยุคต้นของอาจารย์สรายุทธดีกว่า  
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้