ตั้งให้เราเป็นเว็บแรกที่คุณเลือก เก็บเราไว้เป็นเว็บโปรด
สมัครสมาชิก ได้มากกว่าที่คุณคิด เข้าสู่ระบบ
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

แนะนำขุนแผนลป.ชื่นให้หน่อยได้ไหมคะ?

[คัดลอกลิงก์]
Metha ตอบกลับเมื่อ 2015-8-16 15:14
จริง สามองค์ที่ถามมาราคาก็ แพงเหมือนกันน่ะครับ....ลอง ...

โห รุ่นนี้ เสน่ห์ ชวนคิดถึง อยากพูดคุย องค์เล็กเนื้อชมพูหรือฝังตะกรุดก็แจ่ม
หรือมะรุมมะตุ้ม2ก็แจ่มจัดนะครับ
Yathip40 ตอบกลับเมื่อ 2015-8-16 12:46
แรงจริงแน่ๆค่ะ ราคาแรงเนี่ย 5555555555555

งั้นก็จัดชมตลาดไปองค์เดียวก่อนครับ
Metha ตอบกลับเมื่อ 2015-8-16 15:14
จริง สามองค์ที่ถามมาราคาก็ แพงเหมือนกันน่ะครับ....ลอง ...

แม่นแล่วๆ อ้ายเมธ
  ลองถามใจตัวเองก่อนคับ  ว่าจริงๆต้องการอะไร  ขุนแผนของหลวงปู่ ต่างมีจุดเด่นที่ต่างกันอยู่ที่
การเลือกใช้ของตัวเอง  เลือกให้เหมาะสมครับ  ลองค่อยๆศึกษากระทู้เก่าๆในห้องต่างๆดูก่อน  
แล้วค่อยตัดสินใจอีกที  จำไว้พระเครื่องของหลวงปู่ท่านก็เลือกเจ้าของเช่นเดียวกันคับ
16#
 เจ้าของ| โพสต์ 2015-8-18 19:09 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
Metha ตอบกลับเมื่อ 2015-8-16 15:15
องค์เล็ก กำลังน่ารัก

สวยมากเลยค่ะ ขอบคุณมากนะค้าา
Yathip40 ตอบกลับเมื่อ 2015-8-18 19:09
สวยมากเลยค่ะ ขอบคุณมากนะค้าา

อย่าลืมบูชาสีผึ้งด้วยน่ะ...บูชาคู่กับแจ่มสุดๆๆ
แถมราคาก็สบายกระเป๋า

ก่อนหน้านี้สนใจแต่ทางสายฆารวาสตอนนี้เริ่มหันมาสนใจขุนแผนลป.ชื่นค่ะ ช่วยแนะนำหน่อยได้ไหมคะว่าเป็นรุ่นไหนดี ที่เด่นด้านเสน่ห์ด้านการเข้าหาผู้คน
ที่สนใจอยู่คือร่ำไร2 ชมตลาด นาคเกี้ยวและพรายกุมาร ส่วนขุนแผนน้ำผึ้งนี่ราคาแรงมากจริงๆแต่ก็สวยมากเลยยย

ช่วยแนะนำด้วยนะคะ แล้วก็ฝากตัวด้วยค่ะ
ร่ำไร - ไม่เคยแขวนครับ ไม่เคยเห็นของจริงครับ
ชมตลาด - แนะนำครับ ตรงความต้องการ
นาคเกี้ยว - อันนี้อยู่แบบมีความสุขตามที่ชีวิตเราเป็น ไม่เน้นผู้คนหรือเสน่ห์ครับ
พรายกุมาร - ตามแต่จะอธิษฐานครับ บางคนใช้แล้วเสน่ห์มาก บางคนก็ไม่ครับ
ขุนแผนน้ำผึ้ง - ใช้เข้าหาผู้ใหญ่ หรือไว้เจรจาต่อรองครับ

จริงๆแล้วแสนตรีเวทย์ก็ใช้ได้นะครับ แต่เห็นเป็นผู้หญิง ผมว่าจะมหาสเน่ห์เลยเถิดเกินไปครับ
ขุนแผนนางร่ำไร2 นี่น่าจะหมายถึง ขุนแผนนางร่ำไร2 ของหลวงปู่ศวัส วัดเกษตรสุข นะครับ ราคา อยู่หลักร้อยถ้ารุ่นแรกไปไกลแล้วกลับ เกือบหมื่น
thaigamesthai ตอบกลับเมื่อ 2015-9-13 08:05
ขุนแผนนางร่ำไร2 นี่น่าจะหมายถึง ขุนแผนนางร่ำไร2 ของห ...

ผมก็เข้าใจแบบนั้นครับ ของนอกสาย คงไม่วิจารณ์เพราะไม่เคยใช้
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้