ตั้งให้เราเป็นเว็บแรกที่คุณเลือก เก็บเราไว้เป็นเว็บโปรด
สมัครสมาชิก ได้มากกว่าที่คุณคิด เข้าสู่ระบบ
ดู: 4458
ตอบกลับ: 19
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

รบกวนสอบถามครับ จัดชุด3องค์ครับ

[คัดลอกลิงก์]
รบกวนสอบถามครับ จัดชุด3องค์ครับ จัดสร้อยชุด 3องค์ ด้านหน้า มีดวงตราอาถรรพ์ ด้านล่าง อาถรรพ์ธมเนื้ออังคารธาตุ ด้านหลัง เป็นนาคเกี้ยวแบบไม่มีตะกรุดครับ
ไม่ทราบว่าจะขัดกันรึเปล่า ผมเป็นศิษย์ใหม่ครับ รบกวนขอความรู้จากพี่ๆทุกท่านด้วยครับ ขอบคุณมากๆครับ
ไม่ขัดกันหรอกครับ จัดบูชาได้เลยครับ
3#
 เจ้าของ| โพสต์ 2015-6-2 14:32 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ขอบคุณมากๆครับพี่ แขวนบูชายาวๆเลยครับ
ยาวๆไปเลยครับ
5#
 เจ้าของ| โพสต์ 2015-6-3 10:46 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
Nujeab ตอบกลับเมื่อ 2015-6-2 14:27
ไม่ขัดกันหรอกครับ จัดบูชาได้เลยครับ

พี่ครับ พี่ครับ  ถ้าผมจะเอาตะกรุดจ้าวอาถรรพ์ ของพี่มาใช้ฟรีๆ  พี่ว่า พี่จะขัดไหม
มีประสบการณ์ดีๆ ก็มาเล่าสู่กันฟังด้วยนะครับ
Pee ตอบกลับเมื่อ 2015-6-3 10:51
พี่ครับ พี่ครับ  ถ้าผมจะเอาตะกรุดจ้าวอาถรรพ์ ของพี่มาใช้ฟรีๆ  พี่ว่า พี่จะขัดไหม

Opps!
9#
 เจ้าของ| โพสต์ 2015-6-3 11:02 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
10#
 เจ้าของ| โพสต์ 2015-6-3 11:03 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ประสบการณ์ยังไม่มีอะไรครับ มีแต่วันแรกๆที่นิมนต์ขึ้นคอมึนหัวตึ้บๆไปสองสามวันครับ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้