ตั้งให้เราเป็นเว็บแรกที่คุณเลือก เก็บเราไว้เป็นเว็บโปรด
สมัครสมาชิก ได้มากกว่าที่คุณคิด เข้าสู่ระบบ
ดู: 6133
ตอบกลับ: 28
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

ไหว้ครู ครั้งที่ 6 วันที่ 21 มิย 58 ใครอยากทำไรกันบ้าง

[คัดลอกลิงก์]
ไหว้ครู ครั้งที่ 6 วันที่ 21 มิย 58 ใครอยากทำไรกันบ้าง

ลองเสนอๆกันออกมานะครับ หลายคนที่รู้จักกันก็นาน เพิ่งรู้จักกันก็มี
ส่วนตัวผม ปีนี้ตั้งใจว่าอยาก ควงไฟ ถวายหลวงปู่ บูชาครูอาจารย์ บูชาปู่ฤาษี บูชาคุณของไฟ

จะทำได้หรือเปล่าต้องลองติดตามชมกัน วันที่ 21 มิย 58 นี้นะครับ

ส่วนใครที่เคยติดค้าง เรื่องของรางวัล คลิปไหว้ครู ปี 57 ปีนี้มารับได้เลยนะครับ ช่วงพิธี งานนี้ จัดเต็มแน่นอน

ส่วนปีนี้ใครอยากทำคลิปความประทับใจ ของสำนักติคญาโณ ก็ทำได้นะครับ ทำด้วยใจ ยังไงผมก็มีสินน้ำใจให้อยู่แล้วครับ

จากผู้นำเขต7

ขออภัย! โพสต์นี้มีไฟล์แนบหรือรูปภาพที่ไม่ได้รับอนุญาตให้คุณเข้าถึง

คุณจำเป็นต้อง ลงชื่อเข้าใช้ เพื่อดาวน์โหลดหรือดูไฟล์แนบนี้ คุณยังไม่มีบัญชีใช่ไหม? ลงทะเบียน

x
จากใจ อยากรำถวายเพื่อบูชาครูค่ะ
กลับไปไม่ทันไหว้ครูปีนี้แน่นอน เป็นกำลังใจให้ทุกคนครับ พลาดเป็นปีแรก เสียใจสุดๆ แต่ด้วยหน้าที่การงาน
เยี่ยมเลยครับ ท่านผู้นำ รอชมครับ
มิน่า เห็นลงfacebook มีเข้ายิมสงสัยเพื่อโชว์หุ่นงานไหว้ครูนี่เอง ....รอชมเช่นกัน ...หนุ่มจาวเหนือจะโชว์การควงไฟพื้นเมือง....
6#
 เจ้าของ| โพสต์ 2015-5-12 18:16 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
คนอื่นๆละครับ มีอะไรอยากทำถวายหลวงปู่ใน วันพิเศษ นี้บ้างครับ
รำถวายมือก็รับนะครับ
หรือใครจะรวมทีม สวดมนต์ ถวายก็ได้นะครับ
มาร่วมกิจกรรมด้วยนกันนะครับ
รูปที่เอาขึ้นปกนี่สุดยอดมากเลยครับ ดูเข้มขลังได้บรรยากาศมากๆ
ทำอะไรพิเศษถวายหลวงปู่ชื่น กันดีครับ
มาร่วมลุ้นกิจกรรมของท่านผู้นำกันครับ ว่าเค้าจะทำได้สำเร็จหรือไม่ เป็นกำลังใจให้นะครับ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้