ตั้งให้เราเป็นเว็บแรกที่คุณเลือก เก็บเราไว้เป็นเว็บโปรด
สมัครสมาชิก ได้มากกว่าที่คุณคิด เข้าสู่ระบบ
ดู: 7599
ตอบกลับ: 15
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

พระที่แขวนแล้วออกกระแสเย็น

[คัดลอกลิงก์]
พี่ๆ น้องๆ คิดว่ามีพระองค์ไหนที่ใส่แล้วออกกระแสเย็นบ้างครับ
ของผมมีคนบอกว่า ปิดตาเอกลาภ ผมใส่ก็ดีมากนะครับ สบายๆ ไม่เดือดร้อนใจอะไร

เอาความเห็นมาแชร์กันครับ
fahmui ตอบกลับเมื่อ 2016-6-10 13:41
แขวนหลายองค์ครับ ใส่สร้อย 2 เส้น  เส้นเดี่ยวมีดวงตราอ ...

เยอะมากๆๆ
พระนาคเกี้ยวคับ เย็นเข้าขั้นอาจทำให้กลายเป็นคนใจเย็นและสงบสุขได้เลยคับ
ล็อกเก็ต ปู่นารทะ ครับนอกจากออกกระแสเย็น ผมรู้สึกว่ามี มหาเสน่ห์ด้วย อันนี้ไม่ยืนยันนะครับ
พระมหาปฐวีพิทักษ์
นาคเกี้ยวอีกเสียงด้วยครับผม
6#
 เจ้าของ| โพสต์ 2015-4-1 21:41 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
เยี่ยมๆๆ มีอีกป่ะครับ มาแชร์กัน วันไหนใจร้อนๆ จะได้จีชัดชุดใส่ถูก
majoy ตอบกลับเมื่อ 2015-4-1 21:41
เยี่ยมๆๆ มีอีกป่ะครับ มาแชร์กัน วันไหนใจร้อนๆ จะได้จีชัดชุดใส่ถูก

ขุนแผนเพชรกลับ ล็อคเก็ตเพชรกลับ พระมหาปฐวีพิทักษ์

ขุนแผนเพชรกลับ มีผสมผงเทพรัญจวน ดีแค่ไหน ขนาดเทพยังรัญจวน
ล็อคเก็ตเพชรกลับ เมตตามหานิยมอย่างเอกอุ ใครคิดร้ายก็สะท้อนกลับไป
พระมหาปฐวีพิทักษ์ อาถรรพ์กลายบุปผา สายวิชาอาถรรพ์เวทของหลวงปู่ สะท้อนกลับสิ่งไม่ดีเช่นกัน

แขวนชุดนี้ เรื่องร้ายๆจะกลายเป็นเรื่องสดชื่น เย็นใจแน่นอนครับ
แขวนหลายองค์ครับ ใส่สร้อย 2 เส้น  เส้นเดี่ยวมีดวงตราอาถรรพ์ชัยมหานาถ อีกเส้นมี 3 คือ พระธรรมราชาเวท + นาคาอวตาร  + สาลิกาปากเหล็ก (ใส่ทำงานครับ)งานสถาณการณ์ปกติใส่แล้ว เย็นใจ สงบราบเรียบ นั่งทำงานเหมือนได้อารมณ์นั่งสมาธิประมาณนั้น ....... ปล. แนะนำเรื่องความสงบเย็นใจ ประกอบใช้ในการสวดมนต์ทำสมาธิ ส่วนตัวใช้ดวงตราอาถรรพชัยมหานาถ และพระธรรมราชาเวท ครับ อารมณ์เย็นสุขใจ สงบเร็วดีครับ
9#
 เจ้าของ| โพสต์ 2016-6-11 21:06 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
fahmui ตอบกลับเมื่อ 2016-6-10 13:41
แขวนหลายองค์ครับ ใส่สร้อย 2 เส้น  เส้นเดี่ยวมีดวงตราอ ...

เยี่ยมเลย ขอบคุณครับผม
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้