ตั้งให้เราเป็นเว็บแรกที่คุณเลือก เก็บเราไว้เป็นเว็บโปรด
สมัครสมาชิก ได้มากกว่าที่คุณคิด เข้าสู่ระบบ
ดู: 18041
ตอบกลับ: 61
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

เล็กๆ น้อยๆ กับการใช้ขุนแผนชมตลาดในรูปแบบของป๋มฮับ

[คัดลอกลิงก์]
เมื่อเช้ามีพี่ท่านถามผมที่หน้าตู้วัตถุมงคล เกี่ยวกับขุนแผนชมตลาด ผมเองก็ไม่ได้รู้อะไรมากมายและพอดีช่วงนี้ไม่ได้ใช้ และส่วนใหญ่หลังๆ ใส่เฉพาะตอนออกงานสังสรรค์กับนาย เนื่องจากบางครั้งต้องดื่มบ้าง ไม่อยากแขวนหลวงปู่ องค์พญานาคาฯ ดวงตราอาถรรพ์ฯ หรือรูปพระใดๆ ออกงานแบบนี้  

พอดีมีรูปอยู่เลยเอามาให้ดูนิดหน่อยว่าผมใช้ชมตลาดยังไงคร๊าบ เล็กๆ น้อยๆ อย่าหาว่ามีน้อยแล้วเอามาอัพเลยนะคร๊าบบบ

ขออภัย! โพสต์นี้มีไฟล์แนบหรือรูปภาพที่ไม่ได้รับอนุญาตให้คุณเข้าถึง

คุณจำเป็นต้อง ลงชื่อเข้าใช้ เพื่อดาวน์โหลดหรือดูไฟล์แนบนี้ คุณยังไม่มีบัญชีใช่ไหม? ลงทะเบียน

x
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย thanakorn1 เมื่อ 2013-6-16 18:23

น้อยอ่ะ แต่เด็ดๆไม่เอาออกมาโชว์เลยนะ

ยังไงเหรอครับจับทางไม่ถูก
4#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-6-17 08:10 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
พี่ทิมครับ คือแค่มีคนถามว่าผมเคยแขวนชมตลาดไหม เลยเอามาลงอ่าครับ

ผมใส่ใช้แนวให้เจ้านายเมตตา เลยเอาชมตลาดมาใช้ เพราะไม่เคยถูกมองข้ามน่ะครับ ส่วนตะกรุดนี่แค่เผื่อไว้ว่าจะได้ประโยชน์จากเสน่ห์เมตตาที่มี ลูกอมมันเสน่ห์อยู่แล้ว แต่ผมใช้แล้วได้แนวเจ้านายเมตตาเหมือนกัน เลยจับรวมเป็นชุดนี้ไว้ออกงานกับเจ้านายน่ะครับ แต่ผมใส่ของเสน่ห์ชิ้นไหน ส่วนใหญ่ได้แนวผู้ใหญ่เมตตานะครับ ^^

แต่ใส่ตลอดไม่ไหว นายคิดถึงมากไป งานเยอะครับ ^^!
majoy ตอบกลับเมื่อ 2013-6-17 08:10
พี่ทิมครับ คือแค่มีคนถามว่าผมเคยแขวนชมตลาดไหม เลยเอ ...

เน้นแต่เสน่ห์จังเลยนะครับ   
6#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-6-17 10:29 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
thanakorn1 ตอบกลับเมื่อ 2013-6-17 09:29
เน้นแต่เสน่ห์จังเลยนะครับ

ให้ค้นตัวคุณพี่ไหมครับ
ใส่แล้วเล่นคาถาตีเสมอท่าน ดูครับ
จริงๆแล้วท่านจะมาตีเสมอเราด้วยซ้ำไป 555 (คาถาจะไปบอกอีกที่ครับ)
กุมารดูดรก2  ก็เสน่ห์ล้ำลึกนะครับ  ผมนำเอากุมารหลายวัดไปให้อาจารย์นาคา ที่เคยดูเรื่องราวต่างๆ ให้ที่วัดตะเคียน  อาจารย์นาคาจับกุมารดูดรกขึ้นมา ถึงกับสะดุ้งบอกว่าเสน่ห์แรงจัง แถมไม่ต้องพกมาด้วย เอาตนกุมารไว้ที่บ้าน เขาก็ตามเจ้าของมาเองเลย(ถ้าไม่สั่งห้าม)
9#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-6-17 18:51 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
Tim ตอบกลับเมื่อ 2013-6-17 12:25
ใส่แล้วเล่นคาถาตีเสมอท่าน ดูครับ
จริงๆแล้วท่านจะมาต ...

ขอบคุณครับพี่  tim
สุดยอดทั้งนั้นเลยครับ พี่มาจอย
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้