ตั้งให้เราเป็นเว็บแรกที่คุณเลือก เก็บเราไว้เป็นเว็บโปรด
สมัครสมาชิก ได้มากกว่าที่คุณคิด เข้าสู่ระบบ
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

ประกาศแจ้งปิดเวปบ้านจอมพระ วันที่ 5 มีนาคม 2558

[คัดลอกลิงก์]
ปิดสัก ชั่วโมง ไม่ได้หรอ...ปิดทั้งวันแล้วผมจะทำอะไรดี
Metha ตอบกลับเมื่อ 2015-3-2 21:17
ปิดสัก ชั่วโมง ไม่ได้หรอ...ปิดทั้งวันแล้วผมจะทำอะไรด ...

ใจเย็นๆครับเสี่ย ปรับปรุง version ของระบบ และข้อมูลเวปเยอะ เลยต้องใช้เวลานานหน่อยครับ
Nujeab ตอบกลับเมื่อ 2015-3-3 14:57
ใจเย็นๆครับเสี่ย ปรับปรุง version ของระบบ และข้อมูลเวป ...

มีอะไรให้ดูต่างหน้าบ้านเราระหว่างปิดปรับปรุงไหม เอาแบบ อะจึ๋ยๆ
majoy ตอบกลับเมื่อ 2015-3-3 15:04
มีอะไรให้ดูต่างหน้าบ้านเราระหว่างปิดปรับปรุงไหม เ ...

แบบไหนดีอ่ะ
ขอบคุณแอดมินทุกท่านที่เสียสละครับผม
Nujeab ตอบกลับเมื่อ 2015-3-3 14:57
ใจเย็นๆครับเสี่ย ปรับปรุง version ของระบบ และข้อมูลเวป ...

majoy ตอบกลับเมื่อ 2015-3-3 15:04
มีอะไรให้ดูต่างหน้าบ้านเราระหว่างปิดปรับปรุงไหม เ ...

คุณArt น่าจะมีเวปให้เข้าไปทำอะไรตอน บ้านนี้ปิดแล้วไม่ใช่หรือครับ....เวปอะไรน่าคิดไม่ออกจริงๆ พูด....อะไรนี่หละจำได้ 555
01.40 วันที่ 5 มีนาคมยังเล่นได้ปกติครับ

ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้