ตั้งให้เราเป็นเว็บแรกที่คุณเลือก เก็บเราไว้เป็นเว็บโปรด
สมัครสมาชิก ได้มากกว่าที่คุณคิด เข้าสู่ระบบ
ดู: 14294
ตอบกลับ: 63
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

รูปภาพครูบาอาจารย์

[คัดลอกลิงก์]
มีรูปภาพครูบาอาจารย์ที่เคารพ มาอวดดดด!!!
ชุดนี้สุดยอดมากๆๆๆ
อาจารย์นำเข้าหลายพิธีมาก
โดยเฉพาะภาพหลวงปู่ชื่น
เคยนำไปเข้าพิธีถึงปราสาทขอมหลายที่เลยเชียวนะจ๊ะบอกให้

ขออภัย! โพสต์นี้มีไฟล์แนบหรือรูปภาพที่ไม่ได้รับอนุญาตให้คุณเข้าถึง

คุณจำเป็นต้อง ลงชื่อเข้าใช้ เพื่อดาวน์โหลดหรือดูไฟล์แนบนี้ คุณยังไม่มีบัญชีใช่ไหม? ลงทะเบียน

x
อ๊าก สุดยอด
แล้วไงต่อ คุณชายเพชร
รูปหลวงปู่ พิชิตชัย
7#
 เจ้าของ| โพสต์ 2015-1-7 17:49 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
จากวัน เป็น เดือน
จาก เดือน เป็นปี
จาก ปี เป็น หลายปี

ภาพรูปหลวงชุดนี้ได้ซึมซับสรรพอาถรรพ์มากมาย
ตั้งแต่ครั้นที่ไปทัวร์ปราสาทขอมโบราณ
ไม่รู้ว่าแรงขนาดไหนน่ะครับ

ล็อกเก็ตเพชรกลับนี้ก็เช่นกัน
ชุดนี้มีผู้ที่สัมผัสพลังได้ เค้าว่าแรงมากเหลือเกิน
ผมก็ไม่ทราบว่าแรงแค่ไหน...อิอิ

ไม่รู้จะมีใครสนใจหรือเปล่า

ขนาดอาจารย์ยังถามเลย .... ว่า ... เค้าไม่อยากได้พิมพ์เล็กกันหรือไง ไม่เห็นมีใครถามถึงเลย ...

น่าสนใจซิครับ ผมอยากได้ทั้งหมด
มีพิมพ์ใหญ่แล้ว พิมพ์เล็กก็อยากได้ครับ ยิ่งรูปหลวงปู่ (พิชิตชัย) อยากได้มากๆเลยครับ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้