ตั้งให้เราเป็นเว็บแรกที่คุณเลือก เก็บเราไว้เป็นเว็บโปรด
สมัครสมาชิก ได้มากกว่าที่คุณคิด เข้าสู่ระบบ
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

พระรามแรงมาก

[คัดลอกลิงก์]
ช่วงนี้ไม่ได้แขวนท่านเลย คงต้องสลับใส่บ้างละ

ทรงเดชะมากมาย
ลูกน้องก็ดูยำเกรง ขนาดคนที่ดูแข็งข้อ ยังลงให้ในระดับนึง
ทุกวันนี้คล้องตลอด รักสุดๆ
ช่วงนี้มีอะไรใหม่ๆ มาเล่ากันไหม ของผมช่วงนี้ชีวิตราบรื่นเป็นปกติสุข ยังไม่มีอะไรเด่นๆ

แต่คำว่า ราบรื่นเป็นปกติสุข นี้ มีค่ายิ่งๆ แล้ว
ดีทางหน้าที่การงานด้วยครับ ใช้คู่กับองค์พ่อชัยวรมันที่7 ตั้งอยู่โต๊ะ สุดยอดขอบอก
ณ จุดนี้ ยังนึกหาองค์แทนไม่ได้เลย ว่าอะไรจะแทนองค์พระศรีรามกับองค์พ่อรุ่น 2 ได้ อันนี้สำหรับการแขวนเสริมตัวผมนะครับ
สาธุองค์ราม
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้