ตั้งให้เราเป็นเว็บแรกที่คุณเลือก เก็บเราไว้เป็นเว็บโปรด
สมัครสมาชิก ได้มากกว่าที่คุณคิด เข้าสู่ระบบ
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

อยากเก็บมาลองดูบ้างว่าเกิดจากแรงเชียร์หรือเปล่า???

[คัดลอกลิงก์]
ของเค้าดีจริงครับ

ไม่ต้องเชียร์
ผมเลยจุดนี้มาหลายภพแล้ว เหอๆๆ
ใครที่คิดว่าของหลวงปู่ ใช้ไม่ได้ผล ไม่ได้ดังใจหวัง ศรัทธาเริ่มคลอน ไม่อยากแขวนของหลวงปู่ เอามาให้ผมครับ
majoy ตอบกลับเมื่อ 2015-3-27 08:27
ใครที่คิดว่าของหลวงปู่ ใช้ไม่ได้ผล ไม่ได้ดังใจหวัง  ...

จะเอาไปทำอะไรเยอะแยะ... ที่มีอยู่ก็ใช้ไม่หมดแล้วนี่
ธุลีดิน ตอบกลับเมื่อ 2015-3-27 09:10
จะเอาไปทำอะไรเยอะแยะ... ที่มีอยู่ก็ใช้ไม่หมดแล้วนี่

งั้นอ้าย เอาของที่อ้ายบ่อได้ใช้มาให้จอยนะครับ
ของดีก็พูดตามเนื้อผ้า ของไม่ดีก็พูดตามเนื้อผ้าครับ
LightGuardian ตอบกลับเมื่อ 2015-3-27 14:39
ของดีก็พูดตามเนื้อผ้า ของไม่ดีก็พูดตามเนื้อผ้าครับ

แสดงว่าว่าของหลวงปู่ไม่ดี งั้นส่งนาคเกี๊ยวกับอีกองค์ที่ใช้อยู่มา นะนะนะ
majoy ตอบกลับเมื่อ 2015-3-27 12:16
งั้นอ้าย เอาของที่อ้ายบ่อได้ใช้มาให้จอยนะครับ

ใช้ไม่หมดจะเอาไปทำอะไร ไม่ให้หรอก งุงิงุงิ

ปล. ของผมเก็บไว้ให้คนฝั่งนี้ได้ศึกษา ยังขาดอยู่เยอะเลย ใครจะบริจาคบ้าง
ธุลีดิน ตอบกลับเมื่อ 2015-3-27 17:20
ใช้ไม่หมดจะเอาไปทำอะไร ไม่ให้หรอก งุงิงุงิ

ปล. ของผ ...

อะไรหนอ ใจร้ายจริง
ณ จุดนี้ แสนตรีเวทย์ ที่อาจารย์สร้าง ต้องร้องเพลง "ไม่ธรรมดา อ่ะหือ ไม่ธรรมดาาาาา"
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้