ตั้งให้เราเป็นเว็บแรกที่คุณเลือก เก็บเราไว้เป็นเว็บโปรด
สมัครสมาชิก ได้มากกว่าที่คุณคิด เข้าสู่ระบบ
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

แนวทางที่ "ผม" ใช้เพื่อพิจารณาพระของหลวงปู่ชื่นว่าแท้ ว่าทัน หรือไม่ ?

[คัดลอกลิงก์]
ขอบใจหลาย
เป็นอีกแล้วทางที่ใช้คัดเลือกวัตถุมงคลของหลวงปู่...
ปล.ขอเสริม เข้าหาข้อมูลมากๆก่อนโดยเฉพาะในเวปนี้
แนวทางหลักของผมง่ายนิดเดียว เจ๊จ๊อ

คำเดียวจบ ถ้าจากเจ๊ปลอม ผมเลิกเล่นสายหลวงปู่แน่นอน เพราะคงไม่มีใครชัวร์อีกแล้ว

สวย สปอต์ ใจดี พาต้า (ใครไปร้านครั้งแรกแล้วไม่หลวง คุณยังไม่ถึงร้าน 555)
ได้ความรู้เยอะเลย ผมสมาชิคใหม่ มีความศรัทธาหลวงปู่ชื่น หลังจากได้บูชา กุมารพรายขอดทรัพย์ ได้ประมาณ 7 ปีที่แล้ว บอกได้คำเดียวว่า เป็นบุญ วาสนา อย่างมากครับ ที่ได้รู้จักหลวงปู่ชื่น ครับ
suraphan ตอบกลับเมื่อ 2015-1-20 12:11
ได้ความรู้เยอะเลย ผมสมาชิคใหม่ มีความศรัทธาหลวงปู่ช ...

ดีใจด้วยครับ มาถูกที่แล้ว บ้านหลังนีี้มีไว้เพื่อเหล่าผู้รัก ศรัทธาหลวงปู่จริงๆ เราถือว่านี่คือบ้านอีกหลังของหลวงปู่เลยทีเดียว
สาธุค่ะ
หลังๆ มาอีกแล้วครับ ขุนแผนกับสีผึ้งรุ่นแรก รับจากมือ มีน้ำมันผีด้วย

เน้นเลยนะครับ ใครที่ศึกษาใหม่ๆ ผิดจากภาพที่ลงให้แล้วนี้ ให้ห่างเลย ขนาดพิมพ์เหมือนจนดูยากยังมีมาเป็นสิบปีแล้ว ยิ่งถ้าหน้าตาประหลาดห่างๆ ครับ มีปัญหาปรึกษาพี่จ๊อนะครับ

ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้