ตั้งให้เราเป็นเว็บแรกที่คุณเลือก เก็บเราไว้เป็นเว็บโปรด
สมัครสมาชิก ได้มากกว่าที่คุณคิด เข้าสู่ระบบ
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

ปาร์ตี้ปีใหม่ ต้อนรับปี 2558 มาพบปะ เฮฮา มีความสุขกัน ^^

[คัดลอกลิงก์]
กราบขอบพระคุณท่านอาจารย์และคุณจ๊อ รวมถึงพี่ๆ น้องๆ ที่ช่วยกันเตรียมงานให้อีกหลายๆ คนที่ไปได้ช่วงค่ำแล้วแบบผม

กราบหลวงปู่ชื่นของพวกเรา ภาพความทรงจำดีๆ นี้ เป็นเครื่องพิสูจน์ถึงความรัก ความสามัคคี ของครอบครัวติคญาโณ ของพวกเรา

พี่น้องหลายๆ ท่าน อยู่ไกล ติดภาระกิจ อย่าเสียใจไปครับ รอบหน้ายังมีโอกาสร่วมสนุกแถมได้กราบหลวงปู่และเห็นสีหน้ารูปหล่อหลวงปู่ที่ยิ้มรับลูกหลานเสมอๆ อย่างแน่นอนครับ

ขออภัย! โพสต์นี้มีไฟล์แนบหรือรูปภาพที่ไม่ได้รับอนุญาตให้คุณเข้าถึง

คุณจำเป็นต้อง ลงชื่อเข้าใช้ เพื่อดาวน์โหลดหรือดูไฟล์แนบนี้ คุณยังไม่มีบัญชีใช่ไหม? ลงทะเบียน

x
ขอความรักความศรัทธา อยู่คู่กับพวกเราตลอดไป

สุขกาย สุขใจ อิ่มท้อง
134#
 เจ้าของ| โพสต์ 2014-12-23 07:43 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
อิ่มท้อง อิ่มใจ ปีหน้าฟ้าใหม่ พบกันครับ
ภาพแห่งความทรงจำที่ดีๆในบรรยากาศแห่งมิตรภาพที่อบอุ่นในสังคมเล็กๆที่มีความศัทธาเดียวกัน... ณ.สำนักติคญาโณ ของเหล่า ศิษย์คศช.  ....
หน้าตาสดชื่นมีความสุขกันทุกๆคนเลยครับ. เวลามาสำนักอารมบันเทิงเริงใจจริงๆ อิจฉาตาร้อนบ้างไรบ้าง 55
wind ตอบกลับเมื่อ 2014-12-23 09:04
หน้าตาสดชื่นมีความสุขกันทุกๆคนเลยครับ. เวลามาสำนักอ ...

แต่ขาดอาหารญี่ปุ่นครับ
ปีหน้าขออาหารญี่ปุ่นนะครับ
139#
 เจ้าของ| โพสต์ 2014-12-24 19:05 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
Nujeab ตอบกลับเมื่อ 2014-12-24 10:54
ปีหน้าขออาหารญี่ปุ่นนะครับ

รสต้มยำหรือรสหมูสับครับ
ขอให้มีความสุขในวันปีใหม่ทุกคนครับ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้