ตั้งให้เราเป็นเว็บแรกที่คุณเลือก เก็บเราไว้เป็นเว็บโปรด
สมัครสมาชิก ได้มากกว่าที่คุณคิด เข้าสู่ระบบ
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

ปาร์ตี้ปีใหม่ ต้อนรับปี 2558 มาพบปะ เฮฮา มีความสุขกัน ^^

[คัดลอกลิงก์]
kit007 ตอบกลับเมื่อ 2014-12-20 08:47
น้องวุ่นไม่มาลงชื่อ สงสัยไม่มา ต้องเป็นน้องจอยแล้ว ...

น้องวุ่นกำลังว่าวุ่นอยุ่พี่555
วันนี้พี่ๆ น้องๆ เข้าไปเตรียมสถานที่กัน ต้องขอขอบคุณล่วงหน้านะครับ จอยติดงานวิชาการและการแสดงโรงเรียนลูก เย็นยังมีเรียนดนตรี คงเข้าไปได้ค่ำๆ
สนุกสนาน อิ่ม อบอุ่ม และ มีของดีๆ ติดไม่ติดมือกลับบ้านกันทุกคน โดยเฉพาะน้องต๊ะ ที่ช่วยงานสำนักแบบเต็มที่จริงๆ หลวงปู่เลยจัดให้จับฉลากได้รางวัลใหญ่ เกษา จีวร และชานหมากหลวงปู่ อาจารย์ จัดใส่เจดีย์อย่างดีรอไว้ให้ผู้ชนะ น้องต๊ะผ่านพ้นช่วงแย่ๆ แล้วแน่นอน

ใครเจอ ดักทุบได้ครับ

เดี๋ยวทำรูปแล้วเอาลงในกระทู้ให้คืนนี้ครับ
สนุกสนาน อิ่มอร่อยเหมือนเดิมบรรยากาศพูดคุยแบบพี่ๆน้องๆ และได้ร่วมลุ้นรางวัลพิเศษที่รับลองว่าไม่สามารถหาจากที่ไหนแน่นอน .....ใครไม่เคยมาร่วมงานปีหน้าเชิญนะครับ....
95#
 เจ้าของ| โพสต์ 2014-12-22 07:50 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
อยากเห็นบรรยากาศงานเมื่อวาน ใครถ่ายรูปไว้เอามาลงให้ชมกันบ้างนะครับ
อยู่ที่กล้องผมก็มี เดี๋ยววันนี้ดึกๆ จะค่อยๆ นำลงครับ
อิ่มมากๆ ทั้งจุก ทั้งเมา(เป็ปซี่) ยินดีด้วยกับต๊ะครับ
เสียดายครับที่ไม่ได้ไปร่วมงาน
99#
 เจ้าของ| โพสต์ 2014-12-22 19:25 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ขอให้สุข สมหวังดั่งตั้งใจ ปรารถนาสิ่งใด สำเร็จลุล่วงโดยง่ายในปีใหม่ที่จะมาถึงนี้นะครับ
ในงานนี้เยี่ยมเลยครับ สุขสมหวังกันไปหลายคน ผมก็คนหนึ่งดีใจมากเลยครับสิ่งที่อาจารย์เมตตามอบให้และยินดีกับต๊ะด้วยที่ได้รางวัลใหญ่ที่สูงค่า ปีหน้ามากันเยอะๆนะครับ กราบหลวงปู่ครับและกราบอาจารย์ครับ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้