ตั้งให้เราเป็นเว็บแรกที่คุณเลือก เก็บเราไว้เป็นเว็บโปรด
สมัครสมาชิก ได้มากกว่าที่คุณคิด เข้าสู่ระบบ
ดู: 8476
ตอบกลับ: 38
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

เหรียญบาตรน้ำมนต์ พ่อปู่ศรีสุทธรรม

[คัดลอกลิงก์]
รบกวนถามหน่อยครับ ถ้าอยากทำน้ำมนต์ไว้ล้างหน้าล้างตา นอกจากยอดขุนพลแล้ว เราสามารถเอาเหรียญนี้รวมได้หรือควรแยกเป็นน้ำมนต์เฉพาะดีครับ ของดีทั้งสองอย่าง
รอผู้รู้มาตอบนะครับ....สำหรับผม น้ำมนต์ ไม่ว่าที่ใดพิธีใดผมจะนำมารวมในขวดที่รวมน้ำมนต์ครับจะใช้ก็เทจากขวดนี้ไปผสมเปล่า...พอได้นำมนต์พิะีใหม่หรือที่ใหม่มาก็จะเทเติมในขวดนี้....ครับ
ปล. ถ้าเมื่อใดรู้สึกอยากให้ครอบครัวมีศิริมงคลก็จะนำน้ำมนต์ขวดนี้ไปเทผสมที่แทงค์น้ำบนดาดฟ้าเลย...555
3#
 เจ้าของ| โพสต์ 2014-11-19 08:04 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
morntanti ตอบกลับเมื่อ 2014-11-19 07:24
รอผู้รู้มาตอบนะครับ....สำหรับผม น้ำมนต์ ไม่ว่าที่ใดพิ ...

โหย เทลงแท้งค์เลยหรือครับ สุดยอด ทั้งอาบทั้งดื่มกิน
5#
 เจ้าของ| โพสต์ 2014-12-21 06:57 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ปีใหม่ อารธนาพระทำน้ำมนต์ เสร็จ เทลงแท้งส์จริงๆ แน่ หึหึหึ
majoy ตอบกลับเมื่อ 2014-12-21 06:57
ปีใหม่ อารธนาพระทำน้ำมนต์ เสร็จ เทลงแท้งส์จริงๆ แน่  ...

จัดไปน่าสนใจ
7#
 เจ้าของ| โพสต์ 2014-12-24 21:57 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ได้ใช้น้ำมนต์ ทั้งอาบ ทั้งดื่มกัน หึหึหึ

ยังแอบคิดไปว่า เอาหินให้อาจารย์เมตตาจารยันต์ให้แล้ไว้ในถังน้ำใช้ซะเลย
ได้ทำน้ำมนต์อาบเรียบร้อยแล้วครับ
9#
 เจ้าของ| โพสต์ 2015-1-25 09:01 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ทำไงครับผม
แนะนำหน่อยครับ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้