ตั้งให้เราเป็นเว็บแรกที่คุณเลือก เก็บเราไว้เป็นเว็บโปรด
สมัครสมาชิก ได้มากกว่าที่คุณคิด เข้าสู่ระบบ
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

>>ขุนแผนชมตลาด<<

[คัดลอกลิงก์]
วันนี้ก็พกมานะครัช
พี่คับผมท่องคาถาเทวดารักษา กับขุนแผนรุ่นรับทรัพย์ หลวงปู่ แบบ เมตตามหานิสุดๆเลยครับพี่
padiphatbeer ตอบกลับเมื่อ 2014-12-1 18:29
พี่คับผมท่องคาถาเทวดารักษา กับขุนแผนรุ่นรับทรัพย์ ห ...

ผมก็ใช้บทเทวดารักษาแจ่มในทุกเรื่องจริงๆ
ผมไม่ได้พกติดตัว นำท่านรองด้วยแป้ง ใช้ผัดหน้าเปนคอสเมติคขั้นเทพ. ลองดูครับ

ขออภัย! โพสต์นี้มีไฟล์แนบหรือรูปภาพที่ไม่ได้รับอนุญาตให้คุณเข้าถึง

คุณจำเป็นต้อง ลงชื่อเข้าใช้ เพื่อดาวน์โหลดหรือดูไฟล์แนบนี้ คุณยังไม่มีบัญชีใช่ไหม? ลงทะเบียน

x
wind ตอบกลับเมื่อ 2014-12-9 07:36
ผมไม่ได้พกติดตัว นำท่านรองด้วยแป้ง ใช้ผัดหน้าเปนคอส ...

แป้งอะไรครับ...อ่านแล้วงงไม่รู้จัก
metha ตอบกลับเมื่อ 2014-12-9 10:03
แป้งอะไรครับ...อ่านแล้วงงไม่รู้จัก

คงเป็นแป้งธรรมดาเอามาทำเคล็ดเป็นแป้งมหาเสน่ห์ รออ่านด้วยคน
Sornpraram ตอบกลับเมื่อ 2014-11-2 17:46
อนาคตจะเป็นตำนาน

พระพิมพ์ขุนแผนชมตลาด

แบบนี้ต้องรีบเก็บเพิ่มซะแล้ว
wind ตอบกลับเมื่อ 2014-12-9 07:36
ผมไม่ได้พกติดตัว นำท่านรองด้วยแป้ง ใช้ผัดหน้าเปนคอส ...

ไอเดียแจ่ม ได้แป้งมหาเสน่ห์ใช้ด้วย เยี่ยมๆๆๆๆ
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย wind เมื่อ 2014-12-9 11:10

แป้งหอมธรรมดาครับ เป็นสาวๆอาจใช้แป้งรองพื้น รึแป้งเค้กก็ได้นะ ชอบเย็นๆก็แป้งตรางูเลยครับตามชอบ ใครมีแป้งเสกก็เอามาใช้ผสมเป็นหัวเชื้อในตลับได้  เวลาลูบหน้าก็เอาองค์พระนั้นแหละครับลูบไป สวดคาถาไปด้วย  เนื้อพระก็ซับน้ำมันบนใบหน้า  ทำให้เนื้อพระชุ่มมันใสสวยไปอีกแบบ ข้อดีมีมากมายนักครับ มหาเสน่ห์แบบทำเองครับ ลองดูๆ
wind ตอบกลับเมื่อ 2014-12-9 11:06
แป้งหอมธรรมดาครับ เป็นสาวๆอาจใช้แป้งรองพื้น รึแป้งเ ...

แจ่งจริงๆๆต้องลองบ้างซ่ะแล้ว
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้