ตั้งให้เราเป็นเว็บแรกที่คุณเลือก เก็บเราไว้เป็นเว็บโปรด
สมัครสมาชิก ได้มากกว่าที่คุณคิด เข้าสู่ระบบ
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

นอกเรื่องครับ เคยอยากได้อะไรจนทนไม่ไหวไหมครับ

[คัดลอกลิงก์]
ตอนนี้ผมอยากได้กล้องเอาไว้ถ่ายทำรายการต่างๆที่น่าสนใจมาลง baanjomprachannel.tv เล็งๆมองๆไว้อยู่ครับ ส่วนกล้องติดหน้ารถก็อยากได้เหมือนกัน
12#
 เจ้าของ| โพสต์ 2014-11-13 10:19 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
Nujeab ตอบกลับเมื่อ 2014-11-13 09:57
ตอนนี้ผมอยากได้กล้องเอาไว้ถ่ายทำรายการต่างๆที่น่าส ...

จัดเลยเจ๊หนู
majoy ตอบกลับเมื่อ 2014-11-13 10:19
จัดเลยเจ๊หนู

จะว่าไปก็อยากได้ Nokia Lumia 1020 กล้องชัดมากๆ 41 ล้าน pixel
14#
 เจ้าของ| โพสต์ 2014-11-13 12:25 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
จัดเลยเจ๊หนู โบนัส RS ปีนี้ ทะลุเป้า
ขอให้ได้เยอะๆ
ความอยากได้ในทางโลกของคนเราย่อมไม่มีที่สิ้นสุดเห็นโน่น นี่ นั่น ก็อยากได้ไปหมด...แต่สิ่งสำคัญคือปัจจัยต้องมาก่อน
ก็เลยคิดเสียว่าอันไหนที่มันจะเป็นของเราสักวันเราก็จะได้มันมาครอบครองค่ะอิอิ
อยากได้ตังเยอะๆยุคนี้ทำมาหากินลำบาก
อยากได้กล้องพี่อาทมาทิ้งไว้ที่สำนัก จะได้ใช้ทำงานได้สะดวดคร๊าบบบ
พี่อาร์ทว่าอย่างไรครับ
ฝันไว้ก่อน..สักวันเจอกัน..
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้