ตั้งให้เราเป็นเว็บแรกที่คุณเลือก เก็บเราไว้เป็นเว็บโปรด
สมัครสมาชิก ได้มากกว่าที่คุณคิด เข้าสู่ระบบ
ดู: 6946
ตอบกลับ: 23
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

ข่าวด่วนมาก ๆ HOT HOT สุด ๆ ครับ

[คัดลอกลิงก์]
เย็นวันนี้ วันศุกร์ที่ 24 พ.ค.56 ฤกษ์ดีสำหรับพี่น้องทุกท่านที่ไม่ติดภารกิจครับ เหล่าลูกศิษย์ขอร้องให้ท่านอาจารย์ช่วยกรุณาลงน้ำมันให้ครับ ท่านอาจารย์เห็นว่ามีฤกษ์ดี เลยจัดให้เหล่าศิษย์ทั้งหลายเป็นกรณีพิเศษครับ ท่านใดไม่ติดธุระอื่นใด พบกันที่สำนักครับเวลา 16.30 น. เรียนเชิญทุกท่านครับ เพื่อความเจริญรุ่งเรืองของทุกคนครับ ค่าบูชาครูเท่าเดิมครับ ไม่เปลี่ยนแปลงราคานี้ตั้งแต่สมัยหลวงปู่แล้วครับ

ย้ำ ครั้งนี้เป็นกรณีพิเศษจริง ๆ ครับ (ฤกษ์ร่ำรวย)

2#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-5-24 12:24 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ขอลงชื่อจองคิวตรงนี้ก่อนเลยครับ
1. กิตติภพ + ภรรยา+โบว์+ธน (น้องชาย) รวม 4 คนครับ
{:7_322:}{:7_322:}{:7_322:}{:7_322:}{:7_322:}{:7_322:}{:7_322:}{:7_322:}{:7_322:}{:7_322:}
ร้อยเอ็ด สารคาม อุบล ขอนแก่น มุกดาหาร
อาจารย์ มีแผนออกโปรดลูกศิษย์ ต่างแดนบ้างไหมครับ ^ ^  
เดี๋ยวทีม ตจว. จะขโมยอุ้ม อาจารย์มา ลงน้ำมัน ต่างแดนสักวัน

ยินดีกับผู้ได้ลงน้ำมันครั้งนี้ด้วยนะครับ ฤกษ์ ร่ำรวย
toywater ตอบกลับเมื่อ 2013-5-24 16:58
ร้อยเอ็ด สารคาม อุบล ขอนแก่น มุกดาหาร
อาจารย์ มีแผนอ ...

จะอุ้มราย ได้ข่าวอาจารย์นั่งได้ห้านาที มุงก้อให้อาจารย์ลงละ
ตั้งใจรอลงน้ำมันมากมาย
น่าเสียดาย อดเลย รอมาตั้งนาน ยังไม่มีโอกาสสักที
bigbird ตอบกลับเมื่อ 2013-5-24 18:21
จะอุ้มราย ได้ข่าวอาจารย์นั่งได้ห้านาที มุงก้อให้อา ...

รถผม อาจารย์นั่ง 5 นาที ก็ไม่น่ากลัวเท่ารถที่นั่งไปช่วยเหยียบเบรคไปหรอกนะฮ้าบบ
ดีใจที่ได้ลงน้ำมัน ถึงบ้่านมึนฝุดฝุด
ขอบคุณหลวงปู่กับอาจารย์มากครับ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้