ตั้งให้เราเป็นเว็บแรกที่คุณเลือก เก็บเราไว้เป็นเว็บโปรด
สมัครสมาชิก ได้มากกว่าที่คุณคิด เข้าสู่ระบบ
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

>> ตะกรุดสาวสามหมู่บ้านกินน้ำบ่อเดียวกัน <<

[คัดลอกลิงก์]
ตอนนี้มีดอกเล็ก กับดอกใหญ่ จัดสร้างต่างวาระกัน

มีใครลองเอาลงสนามรบ มาบ้างครับ

ขอทราบเป็นแนวทางจะได้ไม่ไปขวางทางปืน เดี๋ยวโดนลูกหลงมาจะแก้ปัญหาไม่ทัน
บอกได้เลย ...ชิ้นนี้ยังไม่มี
ดอกเล็กที่อาจารย์สร้างไว้ ม้วนโดยสาวสามนาง แถมหล่อนๆ ยังแอบป้ายสีผึ้งตัวท๊อปๆ ของอาจารย์ไว้ตอนสอดเชือกร้อยตะกรุด คิดเอาๆ
สมมุตินะครับสมมุติ สมมุติว่าก็มีตะกรุดทั้งของอาจารย์สร้างและหลวงปู่สร้าง

สมมุติว่าของอาจารย์ดอกจิ๋วและพกง่าย สมมุติว่าพอดีก็มีสีผึ้งสาวสามหมู่บ้านด้วย และสมมุติว่าเอาตะกรุดที่อาจารย์สร้าง ฝังใส่ตลับสีผึ้ง พกพาออกท่องยุทธภพวันศุกร์แบบนี้ จะเป็นไงหนอ

หันไปหันมา วันนี้วันพระ ไว้จอยลองวันอื่นละกัน
สรุป ใช้แล้ว ออกแนวเย็นๆ สบายๆ ชิวๆ ไงไม่รู้ครับ เสน่ห์จอยไม่เจอ แต่ได้เมตตานะ
majoy ตอบกลับเมื่อ 2016-11-2 08:44
สรุป ใช้แล้ว ออกแนวเย็นๆ สบายๆ ชิวๆ ไงไม่รู้ครับ เสน่ห์จอยไม่เจอ แต่ได้เมตตานะ

สาวๆเมตตา

อันนี้ เขาแล้วแต่ จอยรักครอบครัวครับ
majoy ตอบกลับเมื่อ 2016-11-3 07:59
อันนี้ เขาแล้วแต่ จอยรักครอบครัวครับ

ลองใช้คู่ชมตลาดดูดิครัช
หนึ่งในไตรภาคี มหาเสน่ห์
ใช้ให้ถูกให้ควร

อีกสองชิ้นคืออะไร ไล่หากันในกระทู้ครับ บอกใบ้ไว้ให้แล้วในกระทู้นั้นๆ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้