ตั้งให้เราเป็นเว็บแรกที่คุณเลือก เก็บเราไว้เป็นเว็บโปรด
สมัครสมาชิก ได้มากกว่าที่คุณคิด เข้าสู่ระบบ
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

>> ตะกรุดสาวสามหมู่บ้านกินน้ำบ่อเดียวกัน <<

[คัดลอกลิงก์]
majoy ตอบกลับเมื่อ 2015-2-7 08:27
พบรักโดยบังเอิญ

ไว้ลองมั่ง

พี่อาร์ทจะไปลองที่หนาย แถวนี้ไม่มีบ่อน้ำนะ มีแต่อ่างน้ำ
Nujeab ตอบกลับเมื่อ 2015-2-7 10:06
พี่อาร์ทจะไปลองที่หนาย แถวนี้ไม่มีบ่อน้ำนะ มีแต่อ่ ...

อ่างเก็บน่ช้ำ รัชดา
majoy ตอบกลับเมื่อ 2015-2-7 10:26
อ่างเก็บน่ช้ำ รัชดา

ไปด้วยๆ
ตะกรุด ชุดนี้ ทั้งของหลวงปู่ชื่นและของอาจารย์สรายุทธ ได้เมตตาปลุกเสกให้เข้มขลังมานั้นขอให้มั่นใจนำไปใช้ให้ดี มีศรัทธาในครูบาอาจารย์ เพียงเท่านี้ท่านก็จะได้พบประสพการณ์ มิรู้ลืม

ระวัง แค่สติตัวเองเท่านั้นอย่าตามใจตัวเองมากไป เดี๋ยวจะเป็นภัยมาสู่ตัว
ระวังภายใน คือ ครองสติ
ระวังภายนอก คือ สำรวมวาจา

พูดเรื่องบ่อน้ำแล้วนึกได้ว่ามีคนแก่คนเก่าสอนมา
บ่อน้ำไม่เดินไปหาควาย ควายมีตีนก็ต้องเดินมาหากินน้ำ
toywater ตอบกลับเมื่อ 2015-2-7 18:04
ตะกรุด ชุดนี้ ทั้งของหลวงปู่ชื่นและของอาจารย์สรายุท ...

แล้วอ่างน้ำอ่ะครับ

ปล.
เมตตาดีครับ ผู้ใหญ่เอ็นดู
majoy ตอบกลับเมื่อ 2015-2-8 11:47
แล้วอ่างน้ำอ่ะครับ

ปล.

อ่างไม่มีขา ครับ
toywater ตอบกลับเมื่อ 2015-2-8 12:00
อ่างไม่มีขา ครับ

คงต้องหาทางไป
majoy ตอบกลับเมื่อ 2015-2-8 12:11
คงต้องหาทางไป

ไปด้วยๆ ต้องเดินไปหาอ่างน้ำ
จะเอาของหลวงปู่กับอาจารย์ใส่ในหลอดตะกรุดแล้วเหน็บรวมดีไหมหนอ

เหน็บเอวได้ไหมนี่
majoy ตอบกลับเมื่อ 2015-2-12 07:18
จะเอาของหลวงปู่กับอาจารย์ใส่ในหลอดตะกรุดแล้วเหน็บร ...

เหน็บเอวนี่ไม่น่าดีนะครับ มีเทวดารักษา
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้