ตั้งให้เราเป็นเว็บแรกที่คุณเลือก เก็บเราไว้เป็นเว็บโปรด
สมัครสมาชิก ได้มากกว่าที่คุณคิด เข้าสู่ระบบ
ดู: 12537
ตอบกลับ: 47
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

คาถาข่มใจเวลาเจอผู้หญิงแต่งตัวโป๊

[คัดลอกลิงก์]
โอม ! ... ธรรมดาๆๆ ๆไม่เห็นจะน่าตื่นเต้นอะไร
เหม็นขี้เหงื่อ เหม็นขี้ไคล ใคร ๆ ที่ไหน ก็เหมือนกัน

เคล็ดลับ
(ท่องไปจ้องไปนะ )
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย morntanti เมื่อ 2014-8-11 09:38

ท่องไว้ ที่เห็นทุกอย่างนั้นไม่จริงอีกไม่นานก็เปลี่ยนแปลง....555
สังขาร..ผ่านเวลา มาแล้วเสื่อม
ใครอาจเอื้อม ฉุดรั้ง ยั้งให้สาว
ศัลยกรรม ทำไป ได้ชั่วคราว
มิยืนยาว เท่าใด ไม่เที่ยงทน

เอ่อออออ ขอโทดพี่ด้วยครับ ลองเอาไปใช้ละไม่ได้ผลครับ  ตอนแรกว่า.........

โอม...ธรรมดาๆ(เข้าไปใกล้ๆยิ่งขาว ไม่ธรรมดา) โอม ไม่เห็นจะน่าตื่นเต้นอะไร (เข้าไปใกล้ๆเหนชัดกว่าเดิม ใจเต้น ใจเต้น )  เหม็นขี้เหงือ่ เหม็นขี้ใคร ใครๆก็ ...........(ใจเตลิดไปแล้วครับ เข้าไปใกล้ กลิ่นดันหอมโดนใจ......)

สรุป.......พังครับ แพ้อยู่ดี........ ผมนี่ไม่ได้เรื่องเลย ......

....สรุปก็ลงท้ายด้วย .....ไปกินข้าวด้วยกันมั้ยครับ.......
ท่องไป...จ่องไป
ต้องลองบ้างล่ะ
6#
 เจ้าของ| โพสต์ 2014-9-1 07:55 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
โอม ! ... ธรรมดาๆๆ ๆไม่เห็นจะน่าตื่นเต้นอะไร
เหม็นขี้เหงื่อ เหม็นขี้ไคล ใคร ๆ ที่ไหน ก็เหมือนกัน

เคล็ดลับ
(ท่องไปจ้องไปนะ )
7#
 เจ้าของ| โพสต์ 2014-9-12 10:27 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ขอบคุณครับ
9#
 เจ้าของ| โพสต์ 2014-12-3 07:13 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
metha ตอบกลับเมื่อ 2014-8-12 07:36
ท่องไป...จ่องไป

โอม ธรรมดาๆ มะมะมะมะเห็นจะน่า ตะตะตื่นๆเต้น

จ้องแล้วท่องยาก ฮือๆๆ

จะค่อยๆ ฝึก ขอบคุณครับ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้