ตั้งให้เราเป็นเว็บแรกที่คุณเลือก เก็บเราไว้เป็นเว็บโปรด
สมัครสมาชิก ได้มากกว่าที่คุณคิด เข้าสู่ระบบ
ดู: 7389
ตอบกลับ: 22
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

จะlink จาก youtube แต่ทำไม่ได้ครับ ขอคำชี้แนะด้วยครับ

[คัดลอกลิงก์]
พอดีผมพยายามจะlink จาก youtube แต่ทำไม่ได้ครับ ขอคำชี้แนะด้วยครับ ผมงงมา
3#
 เจ้าของ| โพสต์ 2014-6-12 17:42 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
พอดีผมพยายามจะlink จาก youtube แต่ทำไม่ได้ครับ ขอคำชี้แนะด้วยครับ ผมงงมาก
wind ตอบกลับเมื่อ 2014-6-12 17:42
พอดีผมพยายามจะlink จาก youtube แต่ทำไม่ได้ครับ ขอคำชี้แนะ ...

เข้าโหมดขั้นสูง  กดปุ่ม youtube แล้วเอาcode หลังของ URL ไม่ใช่ใส่ทั้ง URL ครับ เอาแค่รหัส file ที่ต่อจาก URL ใส่เข้าไป
5#
 เจ้าของ| โพสต์ 2014-6-12 18:37 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
majoy ตอบกลับเมื่อ 2014-6-12 18:35
เข้าโหมดขั้นสูง  กดปุ่ม youtube แล้วเอาcode หลังของ URL ไม่ ...

ขอบคุณครับพี่
ถามต่อแล้วถ้าไม่ใช่จาก Youtube หละ copy ลงอย่างไร เช่นจาก Youlike เพราะcopyโค็ดแบบYoutube มันไม่มาให้....ช่วยแนะนำด้วยครับ GuRu ทั้งหลาย...
morntanti ตอบกลับเมื่อ 2014-6-13 09:31
ถามต่อแล้วถ้าไม่ใช่จาก Youtube หละ copy ลงอย่างไร เช่นจาก Y ...

ตอนนี้ระบบบอร์ดทำรองรับแค่ Youtube ครับ เนื่องจากเห็นว่าใช้กันมากที่สุด นิยมที่สุด ส่วนระบบอื่นๆถ้ารองรับจะนำมาใส่เพิ่มเติมให้ครับ

ถามหน่อยครับ Youlike นี่คืออะไรครับ
majoy ตอบกลับเมื่อ 2014-6-12 18:35
เข้าโหมดขั้นสูง  กดปุ่ม youtube แล้วเอาcode หลังของ URL ไม่ ...

ตามนั้นครับ ระบบการโพสคลิป youtube ปัจจุบันยากไปไหมครับ จะปรับยังไงให้ง่ายขึ้นน้อ
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย morntanti เมื่อ 2014-6-15 10:18

แล้วแบบที่ให้ฝังcode มันฝังไง 555  หมดปัญญา ...จงอาจเผือก
เต็มที่ได้แค่นี้หละดึงมาไม่เป็นจริงๆตามไปดูเอาละกัน...555
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้