ตั้งให้เราเป็นเว็บแรกที่คุณเลือก เก็บเราไว้เป็นเว็บโปรด
สมัครสมาชิก ได้มากกว่าที่คุณคิด เข้าสู่ระบบ
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

อาจารย์มอบให้เป็นขวัญกำลังใจครับ

[คัดลอกลิงก์]
majoy ตอบกลับเมื่อ 2017-4-12 08:44
ผบ. ผม ได้รับพระนางพญาองค์จิ๋ว ที่อาจารย์ท่านตั้งใจม ...

183#
 เจ้าของ| โพสต์ 2017-4-22 22:53 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ชุดประสบการณ์ก็อาจารย์ให้มาครับ
ของครูบาอาจารย์ให้ไว้ รักษากันดีๆ นะครับ

บางชิ้นท่านให้ไว้บูชาเสริมดวง เอาให้คนอื่นไป เราจะเหลืออะไร
ไม่เหลือของดีไว้คุ้มดวง จะเหลืออะไร

majoy ตอบกลับเมื่อ 2017-4-26 09:13
ไม่เหลือของดีไว้คุ้มดวง จะเหลืออะไร

วันใดขาด........แล้วเธอจะรู้สึก

วันไหนสำนึกแล้ว เธอจะเสียใจ

189#
 เจ้าของ| โพสต์ 2017-4-29 23:06 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้

ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้