ตั้งให้เราเป็นเว็บแรกที่คุณเลือก เก็บเราไว้เป็นเว็บโปรด
สมัครสมาชิก ได้มากกว่าที่คุณคิด เข้าสู่ระบบ
ดู: 5146
ตอบกลับ: 12
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

สอบถามวิธีบูชา สาริกาหลงรัง ครับ

[คัดลอกลิงก์]
รบกวนผู้รู้ช่วยชี้แนะด้วยครับ
ผมว่าเลี่ยมพกติดตัว แล้วอธิฐานเอาเลยครับ อย่าลืมจัดถวายข้าวสารและงาให้สาริกาด้วยนะครับ

พี่ทิมเคยบอกไว้ว่า
คาถาไม่ต้องก็ได้มั้ง แรงอยู่แระครับจึกเข้ากระดูกดำเชียว  เมตตาดุๆมหาเสน่ห์โหดๆ
ใช้จิตศรัทธาครับ คิดให้ดีแล้วทำจะเห็นผลอัศจรรย์หลวงปู่เคยบอกว่าของได้เปรียบกว่าคาถาเพราะมีฤิทธิ์ในตัวสำเร็จรูปไม่ต้องสวด

อาจารย์เคยบอกไว้ว่า
สบายๆครับ อย่าเป็นกังวลมาก
พระของหลวงปู่่เเค่บอกล่าว ก็เพียงพอแล้ว
3#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-4-25 22:51 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ขอบคุณครับ
Nujeab ตอบกลับเมื่อ 2013-4-23 18:17
ผมว่าเลี่ยมพกติดตัว แล้วอธิฐานเอาเลยครับ อย่าลืมจัด ...

ขอบคุณครับ
Nujeab ตอบกลับเมื่อ 2013-4-23 18:17
ผมว่าเลี่ยมพกติดตัว แล้วอธิฐานเอาเลยครับ อย่าลืมจัด ...

ขอบคุณครับ

สาริกา...ต้องเลี้ยงด้วย ข้าวสาร ถั่ว งา หรือเปล่าครับ
metha ตอบกลับเมื่อ 2013-4-28 15:38
สาริกา...ต้องเลี้ยงด้วย ข้าวสาร ถั่ว งา หรือเปล่าครั ...

ปกติพี่เมธจัดถวายด้วยอะไรล่ะครับ ผมจัดถวายงา
Nujeab ตอบกลับเมื่อ 2013-4-29 10:22
ปกติพี่เมธจัดถวายด้วยอะไรล่ะครับ ผมจัดถวายงา  ...

ข้าวสาร ถั่ว และ งา

เห็นด้วยครับ ตามนั้น เข้าใจตรงกันนะ  
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้