ตั้งให้เราเป็นเว็บแรกที่คุณเลือก เก็บเราไว้เป็นเว็บโปรด
สมัครสมาชิก ได้มากกว่าที่คุณคิด เข้าสู่ระบบ
ดู: 2327
ตอบกลับ: 0
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

คาถาสูญความ

[คัดลอกลิงก์]
คาถาสูญความ

ตั้งนะโม ๓ จบ
นะโม ตัสสะ ภะคะวะโต อะระหะโต สัมมาสัมพุทธัสสะ
นะโม ตัสสะ ภะคะวะโต อะระหะโต สัมมาสัมพุทธัสสะ

นะ ระงับทับจิต
โม ปิดใจ
พุท มิให้มีวาจา
ธา มิให้ออกปากได้
ยะ ให้สูญหายบัดนี้
นะ อุด โมอัด
พุท สลัด
ธา ปิดใจ

นะ ปิดหน้า
โม ปิดหู
พุท ปิดปาก
ธา ปิดใจ

ให้เสกเป่าน้ำมนต์ล้างหน้า อาบกาย ดื่ม กิน หากมีคดีความในโรงในศาล หรือผู้พูดให้ร้ายเรา จะอันตรายหายไป

ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้