ตั้งให้เราเป็นเว็บแรกที่คุณเลือก เก็บเราไว้เป็นเว็บโปรด
สมัครสมาชิก ได้มากกว่าที่คุณคิด เข้าสู่ระบบ
ดู: 2407
ตอบกลับ: 5
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

คาถาปลดปล่อยสัตว์

[คัดลอกลิงก์]
By - Sarayut

นะโม 3 จบ

ศัจเฉวะ โขตะวัง ตะระมานะรูโป

มะตังอะมิตตา ปุนะ อัคคะเหสุง

ทุกโขหิ ลุทโท หิปุมาสะมาคะโม

อัทสะสะนัง โภชะปุตตานัง ศัจฉะ

เวลาที่ปลดปล่อยสัตว์ทุกชนิด ที่สะเดาะเคราะห์ทุกชนิด

ให้เสกด้วยพระคาถานี้ จะช่วยให้หมดสิ้นทุกข์ภัยไร้โรค

สรรพเคราะห์เสนียดจัญไรทั้งหลายทั้งปวงที่มีอยู่ในตัวเรา

จะไปพร้อมกับสัตว์ที่เราปล่อยไป สัตว์ที่ปล่อยจะนำเอา

สิ่งชั่วร้ายไปทิ้งยังที่ห่างไกล จะให้ดีต้องไปซื้อสัตว์

ที่กำลังจะถูกฆ่า และยังต้องมีชีวิตมีอาการครบทุกอย่าง

จัดให้ตามคำขอครับ

สาธุ ขอบคุณครับ
ขอบคุณครับ สาธุ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้