ตั้งให้เราเป็นเว็บแรกที่คุณเลือก เก็บเราไว้เป็นเว็บโปรด
สมัครสมาชิก ได้มากกว่าที่คุณคิด เข้าสู่ระบบ
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

>> ขุนแผนกุมารแก้ว กุมารเทพ <<

[คัดลอกลิงก์]
สมัยบูชาใหม่เคยฝันว่ามีเด็กมานั่งอยู่ใกล้ๆๆเลยครับ
เนื้อไม้ ตะเคียน เอ๊ะ! เราเก็บมั๊ยนะ
metha ตอบกลับเมื่อ 2013-12-8 19:06
สมัยบูชาใหม่เคยฝันว่ามีเด็กมานั่งอยู่ใกล้ๆๆเลยครับ ...

ขยายความหน่อยครับ..
จำไม่ได้แล้วสิครับ

...คราวว่าตอนสวดมนต์เหมือนจะมีใครมานั่งใกล้ๆๆ เวลาที่สวดมนต์ครับ
มีคาถาบูชาไหม
พระรุ่นนี้อาจารย์สร้างและเสกอย่าดี สำคัญมีผงมหาภูติพรายทองคำ
เป็นส่วนผสมย่อยสำเร็จไม่ธรรมดาแน่ครับ สาธุ
น่าเก็บไว้อีกรุ่น แปะๆ
Metha ตอบกลับเมื่อ 2013-12-8 19:06
สมัยบูชาใหม่เคยฝันว่ามีเด็กมานั่งอยู่ใกล้ๆๆเลยครับ

มิน่า วุ่นทั่วมอ  คล้องพระขุนแผนกุมารแก้วกุมารเทพ

ไปที่ใดหมาเห่า สุนัขหอน กันจัง  
Sornpraram ตอบกลับเมื่อ 2015-3-29 07:04
มิน่า วุ่นทั่วมอ  คล้องพระขุนแผนกุมารแก้วกุมา ...

จริง...อย่างนี้เอง
รุ่นนี้น่าสนใจ ยันด้านหลังไม่ธรรมดาเลยทีเดียว
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้