ตั้งให้เราเป็นเว็บแรกที่คุณเลือก เก็บเราไว้เป็นเว็บโปรด
สมัครสมาชิก ได้มากกว่าที่คุณคิด เข้าสู่ระบบ
ดู: 3483
ตอบกลับ: 7
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

คาถาบูชาพระศิวะ

[คัดลอกลิงก์]
คาถาบูชาพระศิวะ

โอม นะมัส ศิวายะ โอม นะมัส ศิวายะ โอมปรเมศะ ศายะ นมัส ศิวายะ ยายะจะปูชิตา จะมหาราชา จะมหาเทวา จะนมัสการ ปิตา จะโสกาสเสนะนัง จุปูชิตัง วิวุธสะ สถิตสถานัง สุเมรุปิตัง เทวาจะปูชิตา โอภาสะ อัญชะระ กัตอัญชุลี จุติ จุตัง ยัง โลกา สถานัง นมุสสานัง วันทามิ โอเอหิ มะมะมามา

ขอบคุนคร้าบบบบบบ
3#
 เจ้าของ| โพสต์ 2016-6-1 20:25 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
สาธุ สาธุ สาธุ
ปกติแค่สั้นๆจบเดียว เยี่ยมเลยมาเตมบท
5#
 เจ้าของ| โพสต์ 2016-6-2 04:38 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
สาธุครับ
7#
 เจ้าของ| โพสต์ 2016-6-3 02:08 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
โอมนะมัสสิวายะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้