ตั้งให้เราเป็นเว็บแรกที่คุณเลือก เก็บเราไว้เป็นเว็บโปรด
สมัครสมาชิก ได้มากกว่าที่คุณคิด เข้าสู่ระบบ
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

นาคาทีม2 ร่วมเดินทางอัญเชิญน้ำมนต์ศักดิ์สิทธ์

[คัดลอกลิงก์]
toywater ตอบกลับเมื่อ 2014-4-23 11:00
อ่างเดียว พันขัน

โถๆๆ ทูนหัวของบ่าว
เส้นทางของบุญกุศลไม่ได้มาอย่างสบายๆ  ต้องเหน็ดต้องเหนื่อย แต่ก็คุ้มค่า อนุโมทนา กะทีมรวบรวมน้ำ
ในครั้งด้วยครับ
รอ ครับ รอ

สาธุครับ...
กว่าจะเป็นองค์พ่อปู่ศรีสุทธรรมแต่ละรุ่น
ขอร่วมอนุโมทนาด้วยครับ สาธุ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้