ตั้งให้เราเป็นเว็บแรกที่คุณเลือก เก็บเราไว้เป็นเว็บโปรด
สมัครสมาชิก ได้มากกว่าที่คุณคิด เข้าสู่ระบบ
ดู: 9497
ตอบกลับ: 1
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

คาถาบูชาแพะหลวงพ่ออ่ำ วัดหนองกระบอก ระยอง

[คัดลอกลิงก์]

คาถาบูชาแพะหลวงพ่ออ่ำ วัดหนองกระบอก ระยอง

แพะหลวงพ่ออ่ำ วัดหนองกระบอก ระยอง (ขอบคุณรูปจากน้องเชนเชียงใหม่ครับ)
คาถาบูชาแพะหลวงพ่ออ่ำ วัดหนองกระบอก ระยอง อีกหนึ่งในเครื่องรางของขลังที่สุดยอดด้านเมตตามหานิยม มหาเสน่ห์ สำหรับผู้ที่จะใช้แพะหลวงปู่อ่ำ ให้ใช้ คาถาแพะหลวงพ่ออ่ำ ดังนี้ โดยตั้ง นะโม 3จบก่อน

อิทธิฤทธิ์ พุทธะนิมิตตัง อิมังคงกระพันธะนัง อธิฐามิ
และก่อนจะนำแพะหลวงพ่ออ่ำ มาสวมคอให้กล่าวพระคาถาดังนี้
อากาเสจะปีปังกะโร  (คาถากันฟ้าผ่า)

ขอบคุณครับ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้