ตั้งให้เราเป็นเว็บแรกที่คุณเลือก เก็บเราไว้เป็นเว็บโปรด
สมัครสมาชิก ได้มากกว่าที่คุณคิด เข้าสู่ระบบ
ดู: 3243
ตอบกลับ: 3

คาถาบูชาพระเครื่องขุนแผน หลวงปู่น่วม วัดโพธิ์ศรีเจริญ

[คัดลอกลิงก์]
คาถาบูชาพระเครื่องขุนแผน หลวงปู่น่วม วัดโพธิ์ศรีเจริญ

พระเครื่องขุนแผนบ้านกร่าง หลวงปู่น่วม วัดโพธิ์ศรีเจริญ (รูปจาก)
คาถาบูชาพระเครื่องขุนแผน หลวงปู่น่วม วัดโพธิ์ศรีเจริญ ท่านที่บูชาพระเครื่องต้องหมั่นอาราธนาระลึกถึงคุณพระพุทธ พระธรรม พระสงฆ์อยู่เสมอ ขุนแผนบ้านกร่าง หลวงปู่น่วม ท่านมีพระคาถาให้อาราธนาดังนี้
นะติชาลีนะ สุสิมุริ สุนะโมโล อะวิสะมะ สะสิมะมะ ปุปะสัมปะ เมตตาจิตพุทธโธ

โพสต์ 2014-6-29 05:59 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ขอบคุณครับ
โพสต์ 2015-8-1 07:32 | ดูโพสต์ทั้งหมด
 เจ้าของ| โพสต์ 2015-8-1 14:42 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้