ตั้งให้เราเป็นเว็บแรกที่คุณเลือก เก็บเราไว้เป็นเว็บโปรด
สมัครสมาชิก ได้มากกว่าที่คุณคิด เข้าสู่ระบบ
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

สาส์นถึง " หลวงปู่ชื่น "

[คัดลอกลิงก์]
กราบหลวงปู่ครับ
กราบหลวงปู่ครับ ช่วงนี้ผมเหนื่อยล้าจิตใจเหลือเกิน หลวงปู่เป็นกำลังใจให้ผมด้วยเถิด
กราบหลวงปู่ครับ ช่วงนี้ใจผมมันเหนื่อยจังครับ
กราบหลวงปู่ครับ

หลวงปู่ครับ ขอให้ยื่นกู้ผ่านด้วยนะครับ ให้เค้าอนุมัติเงินให้ จะเอาไปจ่ายค่ารักษาแม่ตอนผ่าตัด ที่ยืมเงินมาครับ

กราบขอบพระคุณหลวงปู่ครับ ผมได้รับอนุมัติสินเชื่อแล้วครับ

กราบหลวงปู่ครับ ใจผมเหนื่อยจัง
ขอให้ผมมีสติ กำลังใจ ปัญญา ในการจัดการเรื่องต่างๆ และผ่านพ้นไปได้ด้วยดีทีเถิด

กราบหลวงปู่ ครับ
กราบหลวงปู่ครับ ขอบารมีหลวงปู่ ช่วยดลให้ลูกเป็นผู้ไร้ศัตรู โดยเปลี่ยนคนเหล่านั้นมาเป็นมิตรลูกด้วยเถิด ลูกหวังความสามัคคี ไม่อยากเห็นผู้ใดทุกข์ร้อนเลยครับ
หลวงปู่ครับ ขอให้การงาน สำเร็จทุกโปรเจคด้วยครับ
หลวงปู่ครับ เรื่องงาน เรื่องบ้าน มันแทบจะเกินทนครับ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้