ตั้งให้เราเป็นเว็บแรกที่คุณเลือก เก็บเราไว้เป็นเว็บโปรด
สมัครสมาชิก ได้มากกว่าที่คุณคิด เข้าสู่ระบบ
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

สาส์นถึง " หลวงปู่ชื่น "

[คัดลอกลิงก์]
หลวงปู่ครับ ขอให้การงานสำเร็จลุล่วงทุกประการครับ

หลวงปู่ ครับ...อยากีเงินซื้อบ้านเร็วๆจังครับ
กราบหลวงปู่ครับ
กราบหลวงปู่ในวันพระครับ

กราบหลวงปู่
สวัสดีปีใหม่หลวงปู่ครับ
กราบหลวงปู่ครับ
กราบนมัสการหลวงปู่
ขอสิ่งดีๆ จงสำเร็จ แด่ผมด้วยเทอญ
ใครเห็นหน้า ก็ขอให้รักและเมตตาทั้งคนและเทวดา
กราบหลวงปู่ครับ ผมกลับมาแล้วครับ ป่วยอยู่หลายวัน พอดีขึ้นบ้าง
กราบหลวงปู่ครับ ขอให้ผมมีสติปัญญาในการทำงานและจัดการเรื่องต่างๆ ได้ลุล่วงด้วยเถิด ขอให้ได้รับการสนับสนุนที่ดีมากขึ้นตลอดเถิด
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้