ตั้งให้เราเป็นเว็บแรกที่คุณเลือก เก็บเราไว้เป็นเว็บโปรด
สมัครสมาชิก ได้มากกว่าที่คุณคิด เข้าสู่ระบบ
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

สาส์นถึง " หลวงปู่ชื่น "

[คัดลอกลิงก์]

หลวงปู่ครับ ช่วยให้ผมผ่านอุปสรรคครั้งนี้ไปได้ด้วยเทอญ
หลวงปู่คับบ่ายนี้พ่อจะพาไปโรงบาลละคับอาการดีขึ้นกว่าเมื่อวานแต่ยังตัวร้อนอยู่และเพลียๆคับหลวงปู่
หลวงปู่ยังไม่ได้ไปหาหมอเลยคับอาการดีกว่าเมื่อวานคับหลวงปู่
กราบหลวงปู่ครับ
หลวงปู่คับไปหาหมอโรงบาลมาแล้วคับหมอให้ยามากินถ้าอีก1อาทิตย์ถ้าไม่ดีขึ้นหมอนัดไปอีกทีคับหลวงปู่สุขภาพผมไม่ค่อยดีเลยคับ
กราบหลวงปู่ครับ
กราบหลวงปู่ครับ ที่เมตตามาให้เห็นในฝัน ในวันที่ 27กย. ในฝันผมทำอะไรไม่ดีไป ขออภัยหลวงปู่ด้วยนะครับ
หลวงปู่คับสิ่งที่ผมอธิฐานในใจขอให้หลวงปู่ได้ยินปัญหานี้ลูกคงแก้ไม่ไหวแล้วหลวงปู่ช่วยทีคับผมอธิฐานบอกปู่บุญมีครูบาอาจารย์ทั้งหมดบอกปู่ในใจแล้วเพื่อความมั่นใจมาบอกปู่อีกทีคับ
กราบนมัสการหลวงปู่ครับ ผมมาสัมมนากับนายๆ ที่ต่างจังหวัดครับ ขอให้ได้ผลที่ดีกลับไปด้วยเถิด
กราบบูชาหลวงปู่ในวันพระครับ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้