ตั้งให้เราเป็นเว็บแรกที่คุณเลือก เก็บเราไว้เป็นเว็บโปรด
สมัครสมาชิก ได้มากกว่าที่คุณคิด เข้าสู่ระบบ
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

ถามเรื่องพุทธคุณขุนแผน

[คัดลอกลิงก์]
อืม ..มีอานุภาพทางใจอ่อนรัก เรียกลูกค้า เรียกสาวมาจีบและช่วยเรื่องความลงตัวครับ
ถ้าด้านมหาเสน่ห์ก็ชัดแบบจ้องมองแล้วใกล้ขึ้นๆจนจะตามเราแต่ต้องห้อยเป็นปกติ
มีมนต์จินดามณีช่วยทางแก้ขัดข้อง
พระอะไรที่ช่วยเราทางหากินกรุณาทำบุญอุทิศให้ครูบาอาจารย์ในองค์พระด้วยนะครับ
เพราะบางคนไม่ค่อยมีบุญทางนั้นๆแล้วท่านมาช่วย
ได้อะไรมาซักพักสิ่งๆนั้นจะเริ่มพร่องๆแล้วจืดๆลงๆไป
อันนี้รวมถึงเรื่องอื่นๆด้วยไม่ว่าเมตตามหาเสน่ห์หรือความลงตัวใดๆ
อานุภาพมักจะเด่นมากช่วงพระจันทร์เต็มดวง
เอาไปวางอาบแสงจันทร์ก็ได้
เพื่อดึงพลังเด่นๆนั้นเอาไว้เป็นประโยชน์ในวันธรรมดาๆ
จนกว่าจะมีพระจันทร์เต็มดวงอีกก็อาราธนาอาบแสงจันทร์อีก
เยี่ยมครับพี่ทิม
พระอะไรที่ช่วยเราทางหากินกรุณาทำบุญอุทิศ
ให้ครูบาอาจารย์ในองค์พระด้วยนะครับ

เพราะบางคนไม่ค่อยมีบุญทางนั้นๆแล้วท่านมาช่วย
ได้อะไรมาซักพักสิ่งๆนั้นจะเริ่มพร่องๆแล้วจืดๆลงๆไป
14#
 เจ้าของ| โพสต์ 2014-4-15 13:57 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ขอบคุณครับ
วันที่12ที่ผ่านมาทำบุญเรียบร้อยก๊าบบบบบ
ทำบุญ ทำสมาธิ แล้วก็ ระลึกถึงหลวงปู่ครับ
bigbird ตอบกลับเมื่อ 2014-4-16 13:37
วันที่12ที่ผ่านมาทำบุญเรียบร้อยก๊าบบบบบ ...

อนุโมทนา สา ธุ ๆๆ
bigbird ตอบกลับเมื่อ 2014-4-16 13:37
วันที่12ที่ผ่านมาทำบุญเรียบร้อยก๊าบบบบบ ...

สาธุครับ
mail ตอบกลับเมื่อ 2014-4-16 20:47
ทำบุญ ทำสมาธิ แล้วก็ ระลึกถึงหลวงปู่ครับ ...

สาธุครับ
สะกดทัพ+ชมตลาด เห็นครั้งแรกก็รู้สึกธรรมดา ไม่สนใจ แต่นำไปฝันว่ามีคนหอผ้าขาวมาให้ เลยเช่าชมตลาด ได้ราคา 100 บาท (มีชำรุดที่มุมด้านล่างเจ้าของเดิมทำหล่น) ส่วนสะกดทัพกำลังหาอยู่ ชอบหน้าทองมีตะกรุดครับ ยังไม่มีเลย ...
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้